• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

có bạn nào nhà mạn trần khát chân lò đúc dắt chó đi dạo tối k nhỉ :)

như tiêu đề tối mình thích dắt chó đi mà cho con Sam nhà mình đi thì nó rất chi nghịch muốn kiếm bạn nào hay dắt đi đoạn trần khát chân mình đi vs giao lưu và làm quen học hỏi kinh nghiệm :) nhà mình mạn lò đúc- trần khát chân bạn nào có sở thích thì rep lại nhé

ken_ld

Member
mình ở dưới cầu mai động , thỉnh thoảng hay cho cún nhà mình ra đoạn sông kim ngưu dạo , nhà mình có đủ alas , husky , golden
Hy vọng hnao giao lưu vs b

mình có mỗi Sam 4 tháng thôi :) hôm nào bạn cho đi dạo thì mình giao lưu bạn hay đi lúc mấy h nhỉ :)

midori_chandat

như tiêu đề tối mình thích dắt chó đi mà cho con Sam nhà mình đi thì nó rất chi nghịch muốn kiếm bạn nào hay dắt đi đoạn trần khát chân mình đi vs giao lưu và làm quen học hỏi kinh nghiệm :) nhà mình mạn lò đúc- trần khát chân bạn nào có sở thích thì rep lại nhé
Buổi chiều từ 5h-6h bạn cho ra cv tuổi trẻ ở võ thị sáu đi, có hội chó nho nhỏ ở đó, còn mình cũng thi thoảng dắt bọn cún đi ra cv thống nhất,

Bimm bim

Member
Mình ở ngay ngã tư Trần Khát Chân - phố Huế bạn nhé ...xin góp vui<:p<:p<:p

mình cũng hay cho em bulldog nhà mình đi buổi tối mình hay đi dọc sông kim ngưu mình cũng ở kim ngưu với trần khất chân có hội hay tụ ở đâu để tối mình cho em no ra cho vui:-h:-h:-h

kim ngưu thì nó hơi mùi bnạ ạk :) mình toàn cho đi 1 vòng trần khát chân- phố huế- nguyễn công trứ- lò đúc r về :) cũng khá mỏi chân vs con bé

chivas.regal

nhà mình ở Thanh Nhàn..hehe...đang tìm mua 1 em Alas đây...khi nào có cún hy vọng sẽ đc giao lưu với các bạn:)

LongCjn

Member
Thanh Nhàn, mình ơ hôi CLB chó kéo xe CVTT đây. Mình đang tìm chủ mới cho thằng Chu Alaskan nhà mình.

anh em nuôi chó ở quận hai bà trưng hôm nào tổ trức off giao lưu đi mình thấy địa điểm là vườn hoa yecsanh hợp lý đấy anh em nào thấy hợp lý thì đóng góp ý kiến sớm để anh em có chỗ giao lưu :-h:-h:-h