• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Có ai nuôi pug không?

loveisa11

Member
Hình Pencil nhà mình nè

Hôm nay mình post vài tấm ảnh của Pencil nhà mình từ nhỏ đến lớn nè:

Hình lúc em nó còn nhỏ....

Em đang hút thuốc nè (hình chụp bằng điện thoại nên hơi mờ)..

Em giành được ghế của anh chị rồi..

mewmeo

Member
Thì ra mấy e này gọi là Pug, bên cạnh nhà mình cũng có người nuôi, bé tí tẹo luôn xinh ơi là xinh mà mình hỏi tên người ta cũng chẳng biết gọi là chó gì nữa, cảm ơn mấy bạn nha

kunamcute

nhìn ngầu ta hihi, poohnie nhà mình mới được 3 thág mà có 3kg thế có ốm và pé wá ko zậy......

bài viết của ken bị lỗi sao đó viết cứ báo lỗi hoài là sao nhỉ?????

nhìn con pencil ngầu quá nhỉ hihi,con poonie nhà mình thì bé quá 3tháng tuổi chỉ được 3 kg ah,thế có bé và ốm quá không????chỉ giúp cho

cutepiggy_87

@loveisa11:minh muon mua pug con,ban dan minh di duoc hok?cho minh so dt de lien lac nha.khoang bao nhiu vay ban?

TamWuhan

Mình có 1 em Pug Trống được 3 tháng muốn tham gia hội nuôi Pug có dịp nào hội off cho mình tham gia với nhe. Nick yahoo cua mình : lecongtam

TamWuhan

Mình cũng có một em pug trống 4 tháng nè mình muốn tham gia vào hội những bạn nuôi pug hình của em nó nè các bạn cho ý kiến nhe.

TamWuhan

Bạn cho mình hỏi nhe, pé pencil nhà bạn được mấy tháng rồi nó có sủa khi có người lạ vào nhà o? tại mình thấy giống chó pug hình như o biết giữ nhà ai nó cũng vui vẽ vẫy đuôi phải o bạn.

dungpy

Member
mình mới nuôi pug sao mũi nó cứ chảy nước là sao các bạn nó nghịch và ăn khỏe nhưng mũi cứ có nước là sao hả bạn

Minuhi

Cho mình đăng ký 1 em pug cái nếu nhà bạn nào có đàn mới sinh nhé, mình ở HN. YM: huy_lcc

Cám ơn mọi người.

ga_rung

Em Bơ nhà mình 4 tháng rồi, nghịch như quỷ, bắng nhắng suốt ngày :))

dogcanh

pug đen cái nhà mình nè

pug đen cái nhà mình nè pug phong thủy ra mắt anh em nhé được gần 9 tháng tìm chồng cho em ý luôn