• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

có ai mê Lambretta và vespa cổ ko

thân chào tất cả các bạn trên diễn đàn,ngoài niềm đam mê chó ra mình cũng rất máu xe cổ,và đặc biệt là Lambretta,vậy ai có cùng sở thích này vào đây làm quen nha,thân...Dog Eye

tina90

Member
Em cũng thích vespa cổ lắm anh Đức ạ:blusshing: mỗi tội em thấy xe đó toàn con trai đi:D.Anh em học trường cao đẳng nghệ thuật có nhiều người cũng thích vespa cổ.Hình như con có hẳn một quán cafe về xe cổ anh Đức đến chưa$-)

Em cũng thích vespa cổ lắm anh Đức ạ:blusshing: mỗi tội em thấy xe đó toàn con trai đi:D.Anh em học trường cao đẳng nghệ thuật có nhiều người cũng thích vespa cổ.Hình như con có hẳn một quán cafe về xe cổ anh Đức đến chưa$-)
hình như quán cafe đó ở gần nhà anh:D hôm nào có việc gì đi qua đây gọi điện anh mời cafe nhé,anh htấy Vespa con gái đi cũng rất đẹp đó chứDog Eye

Hoa_TraiLIM

Vietpet sponsor
Xin Chào toàn thể ACE trong topic. Mình chưa chơi vespa bao h nhưng mình cũng đang chơi xe Pháp, xe Mobylette và Peugeot đó. Mình có vài tấm hình mời mọi người xem nhé! Thân!

TRUNG_ND

Member
ngồi rỗi,post ảnh xem chơi
Lam nhé:

d
mình cũng thích xe vespa cổ nhưng không hiểu biết nên không dám mua.mà cũng không biết giá cả như thế nào.Đức am hiểu và có lòng đam mê về lĩnh vực này hãy chỉ giáo cho minh được chứ.

chào TRUNG_ND nếu mình đã có lòng đam mê rồi thì chẳng có việc gì khó cả,mình ũng như bạn thôi,ko biết cái gì thì hỏi,đi xem nhiều,hỏi nhiều,tìm hiểu về nó...ko có gì là khó cả.thường thì để có 1 chiếc vespa đẹp thì vô cùng,còn tuỳ vào sở thích của mình,túi tiền,mục đích...giá thì cũng có nhiều giá, từ 12t trở lên là bạn có thể sở hữu 1 chiếc xe có thể gọi là ổn,đi được.theo mình được biết thì giá 1 con vespa chuẩn bây giờ thì cũng tầm trên 20t.mình thì mình thích Lambretta hơn :D

ngochien

Member
Chào các bạn trong top.
mình sẳ hữu 01 em ong- super 150.
máy móc tương đối ổn định.
mình xin được show vài tấm hình ae cho ý kiến nhé.
thank mọi người đã đọc