• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Có ace nào nuôi samoyed alas husky hay chó cảnh ở quanh Giáp Bát cho e giao lưu với

E đang nuôi 1 e husky trong đướng Giáp Bát... Trộm vía rất chi là nghịch ... Mà ở quanh nhà toàn mấy loại bé bé vs chó ta nó k chơi cùng ... Có ace nào nuôi mấy loại chó cảnh lớn mà nhà ở quanh đấy thỳ cho e biết để cko Sam nhà e giao lưu với học hỏi thêm kjk nghiệm chứ cả ngày cứ lủi thủi 1m kể cũng tội cho e nó ... Tổ chức oò mini ở hồ Kim Đồng cko zôm ạk .... E cảm ơn

[_ee

Member
Bạn có rảnh rang và có phương tiện đi lại thì cho sang hồ Đền Lừ với mình nhé ! Gần lắm đâu có xa xôi gì đâu , mình có thể sang Kim Đồng nhưng mà thiết nghĩ thật sự Đền Lừ vẫn tiện lợi và thoải mái hơn cho chính xác em cún của chúng ta bạn ạ . Mình hay cho Mon nhà mình (Alaska) ra đó chơi vào buổi tối lắm , có 1 vườn hoa với bãi cỏ khá rộng rãi có thể thả cún ra chạy nhảy nô đùa nghịch ngợm được . Người dân xung quanh đó cũng khá là nice nữa , có ng thích có ng sợ nhưng hầu như mình chưa phải "muối" mặt vì con Mon nhà mình bao giờ cả mặc dù nó thật sự rất nghịch ngợm và. . .thèm người :D

Chúc bạn và cún vui khỏe ! Thân .

Ok .... Mình cũng thấy nhiều người bảo cho ja hồ đến lừ mà chưa có thời gian .... Lúc nào rảnh mình sẽ đưa bé sang ... Buổi tối haz bạn

[_ee

Member
Ừhm , buổi tối cho mát mẻ bạn ạ . Mình hay ra chơi khoảnh từ sau 8h đến 10h hoặc muộn hơn thế nữa tùy hôm !

vananh081

Member
Cho ra đền Lừ cho rộng rãi mát mẻ, hhusky nhà Minh cũng dinh cho ra mấy lần, toàn Người Nuôi chó ở cạnh nhau....

[_ee

Member
Số mình : 0166.666.6591 bạn tìm Hải hoặc Ly nhé ! Mong sớm được giao lưu kết bạn . >:D<

ngo

nhà mình nuôi em sam ở phố đại từ .. hôm nào rảnh a e mình giao lưu đây là số đt 0987464600 .. tên Nam

Thanks you chủ của Bông vs Mon nhaz ..... Thanks cả 2 e ... Sam đi chơi vs Anh Bông vs bạn Mon thix lắm :)) chúc Mon hay ăn chóng lớn , chúc anh Bông cang ngày càng trổ mã ...