• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Cây thế và lan nhà em đây !

anh_hanam

Member
Thấy người ta chơi cây cũng làm vài cây, thấy người ta chơi lan cũng làm vài giò...
Mấy tấm hình tập chụp mời các bác thưởng thức

CENTIMET

Member
hong thấy hình bác ơi, chỉ biết bác bị mất đôi dép...chắc bác tiếc của lắm..hi hi

........Cent cũng mới hiểu đôi dép quan trong thế nào... khi đọc bài thơ ..Đôi Dép của Nguyễn Trung Kiên..

Chia sẻ nỗi đau mất Dép của bác trước khi thưởng thức Bonsai nhé!

Centimet.

anh_hanam

Member
Vừa tậu được cái máy ảnh em tập chụp và post ảnh nên không được nét, vả lại cây cũng xấu các bác xem tạm nhé

chào bác mấy chậu hoa của bác đẹp quá, thấy ai chơi gì bác cũng chơi theo được hết à, thật là đa tài quá :D.bác vẫn nhớ em đấy chứ !!!

tosa-inu

Member
Sao bác không chụp xa ra một chút có phải là vừa thấy cu gáy vừa thấy cây không ạ, có khi thấy cả em Bắc Hà nữa ( đủ bộ 3C : Cây - Chim - Chó ) :D

anh_hanam

Member
Post lại mấy cây ở trên cho nó rõ các bác nhé. Nhờ Mod xoá hộ mấy cái hình nhỏ khó xem đi giúp ạ.