• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Cây cảnh...

Hôm đi chơi, lạc vô nhà một tay chơi cây cảnh có tiếng miền Bắc. Mới 30 tuổi mà cơ ngơi khá hoành tráng, khu nhà rộng khoảng 7000m2, với nhà sàn bằng gỗ... chưa kể hàng chục ngàn m2 vườn ở gần đó... Chụp chơi chơi ít cây cảnh cho anh em xem.

Ông này ở Hà Tây... hehehe... Bác đóan xem nhé!30 tuổi, đã được tặng giải thưởng Lương Đình Của....

BUBBA

Super *********
Nhân topic của bác Phong, em xin gởi kèm hình cây mai khổng lồ em vừa chụp được ở Đồng bằng sông CỮu Long, chủ nhân kêu giá 300 triệu, hết cả hồn.

vicky

phải cái tay này khởi nghiệp bằng bán cây kiểng dạo ổ HN ko bác P béo ....mà giờ chơi honda civic , giờ thành tỷ phú cây kiểng rùi ...

kinhke

Member
Kiểu này hôm nào lên dí dao vào cố ổng xin mấy cây về làm củi nhóm lò cho đỡ tốn ga mất keke