• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Câu lạc bộ SG Rottweiler tổ chức offline

Câu lạc Sài gòn Rottweiler thân mời các anh chị em thành viên và các bạn yêu chó tham gia buổi offline của Câu lạc bộ vào lúc 8h00 sáng ngày Chủ nhật 08/12/2013.

Địa điểm: sân thi đấu Trung tâm Viễn thông KV2 số 2B đường Bắc Hải, phường 6, quận Tân Bình.

Tại buổi offline giao lưu, các thành viên có kinh nghiệm sẽ hướng dẫn các anh chị em và các cún cưng cách thức show và các thủ tục đăng ký dự thi Dog show 15/12/2013 sắp tới.

Rất mong các bạn tham gia đầy đủ và đúng giờ.
Trân trọng.

>:D<

Rott_man

Cảm ơn thư mời của CLB Rott Saigon . Xin cho biết , muốn tham dự buổi off 8.12 cũng như ngày thi đấu 15.12 , có cần phải đăng ký không ? ( Ngày thi đấu 15.12 tôi chỉ muốn đến dự khán , xem cho biết thôi . Cảm ơn nhiều

Tuy phong

Member
Cảm ơn thư mời của CLB Rott Saigon . Xin cho biết , muốn tham dự buổi off 8.12 cũng như ngày thi đấu 15.12 , có cần phải đăng ký không ? ( Ngày thi đấu 15.12 tôi chỉ muốn đến dự khán , xem cho biết thôi . Cảm ơn nhiều
Chỉ cần đăng ký khi có chó dự thi thôi anh ạh.
Welcome.

:)