• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Cân nặng alaska

thanhki

Member
Cún ki nhà em hôm nay được tròn 3,5 tháng, ăn uống vẫn khỏe. Sáng nay e cân được 10kg, như vậy có bị hơi gầy không các Bác ơi?

longcin

Member
Ko gầy chút nào. Cún ko phải cứ nặng ụch ịch là tốt đâu bạn. Bé Alas nhà mình sắp 3 tháng, chạy nhảy tung tăng. Bé 7kg <:p

thanhki

Member
the ah, hôm trước cún của minh 3 tháng thì được 7,8 kg! hỏi bs nói là phát triển bình thường, nhưng thấy mấy bạn nuôi kiểu gì mà 4 tháng lại tận mười mấy kg ý nhỉ? mình tưởng cún nhà mình thư thế là còi!

hung0606

Member
cún nhà mình 2,5 tháng mà đc có 6kg nè, thấy bảo bình thường, đem ra giao lưu với mấy con khác cùng lứa mà bé hơn hẳn, hỏi bs thì vẫn bảo bình thường :)) nhưng mà 4 tháng đc có 10kg thì hơi còi bạn à