• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

cân giao lưu với các bạn có mèo batu anh lông ngắn anh lông dài etotic thuần chủng

nhà minh có môt đàn mèo đủ loại gồm có ba chú ba tư đực mặt tít ,một chú mầu phấn hồng một chú vằn mướp một chú vàng trắng đẹp như mèo của nam ở hoàng hoa thám nhâp về từ ìniavia một thái lan. một chú anh lông ngắn mầu xanh xám nằng 5kg mới nhập về được một tháng, một chú etotic vừa tròng một tuổi, một chú anh lông dài mầu phấn hồng sinh tháng 5 năm 2011 tổng cộng là 6 chú đực và ba chú ba tư cái một vằn mướp mẹ của chú vằn mướp đực một trắng ghi một trắng tuyền đấy là gia đình mèo của tớ ngoài ra còn một gia đình bốn chú cressed china bố me và hai cô con gái rất mong đươc giao lưu với các bạn yêu thích chó mèo của vietpets .

kitty_ilu

Vietpet sponsor
Mình đọc chữ bạn viết hơi loạn nhưng cũng đủ để hiểu quân số nhà bạn. Nhà mình đang cố gắng phấn đấu đây :D

pe_sushi

Member
đọc loạn thật, ngưỡng mộ nữa :x bác post ảnh dàn zai đẹp nhà bác lên cho cả nhà chiêm ngưỡng nhé :x

thuan81

Active Member
Anh Nam ơi! post ảnh lại anh ơi!không xem được tấm nào cả nè >:D<>:D<

kitty_ilu

Vietpet sponsor
Mình cũng muốn hóng ảnh nhà bác này. Nghe tả thấy khoái lắm rồi ;))
Chủ nhà đi vắng hay sao mà viết topic rồi đi đâu mất rồi ý;))

Boo09

Member
Bé aln của bạn bao nhiêu tháng thế :) up hình đi bạn>:D<
hixhix chỉ cho mình cách với :( mấy bé aln nhà mình ăn nhiều mà chả thấy cái kim cân nhích lên tí nào :(

lân đầu tiên giao lưu nên ko biết .hôn nay có kitty đến chơi tả lại cho các bạn sau nhé.

Linhmu_93

Active Member
Chiều nay mình và kitty sẽ đến nhà bạn giao lưu. Có thể thêm cả linhlady, rất mong đc chiêm ngưỡng đội hình mèo nhà bạn!

con mèo đó tớ tìm chú phải tim chủ cho bé nếu chủ mới quí mèo thì tớ có thể tăng bé cùng một cây cào móng cho mèo coi như của hồi môn cho bé đi lấy chồng .