• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Các pro tư vấn giúp em đoi chút về dòng Bully

7style

Em làm mem mới, e rất thích dòng Bully. Các bác tư vấn giúp em dòng này có dễ nuôi ko ah, có ưu nhược điểm j ko ah, chi phí rinh 1 em về tầm khoảng nhiêu $ (có nguồn gốc rõ ràng)
Cho em hỏi thêm chút, em thấy 1 số chú Bully nhìn mặt mũi, tướng tá rất hầm hố, một số con thì nhìn rất lành, thon gọm. Đó là sự khác biệt giữa chó đực và cái hay là do cơ địa và cách luyện tập của từng con? :)
Thanks...!

chekute

Member
Em làm mem mới, e rất thích dòng Bully. Các bác tư vấn giúp em dòng này có dễ nuôi ko ah, có ưu nhược điểm j ko ah, chi phí rinh 1 em về tầm khoảng nhiêu $ (có nguồn gốc rõ ràng)
Cho em hỏi thêm chút, em thấy 1 số chú Bully nhìn mặt mũi, tướng tá rất hầm hố, một số con thì nhìn rất lành, thon gọm. Đó là sự khác biệt giữa chó đực và cái hay là do cơ địa và cách luyện tập của từng con? :)
Thanks...!
thích thì xuống tiền thôi . mình đang có 2 em đực giá đang đê giao động 9->10tr /1 bé .đã có giấy chứng nhận của CLB AM Hà nội cấp nhé.
Ảnh ở dưới cho bạn tham khao. có gì alo vao số dưới để biết thêm chi tiết .
Đực 6

Đực 4

7style

thích thì xuống tiền thôi . mình đang có 2 em đực giá đang đê giao động 9->10tr /1 bé .đã có giấy chứng nhận của CLB AM Hà nội cấp nhé.
Ảnh ở dưới cho bạn tham khao. có gì alo vao số dưới để biết thêm chi tiết .
Đực 6

Đực 4

Bác cho em hỏi thêm chút, em thấy 1 số chú Bully nhìn mặt mũi, tướng tá rất hầm hố, một số con thì nhìn rất lành, thon gọm. Đó là sự khác biệt giữa chó đực và cái hay là do cơ địa và cách luyện tập của từng con?
Em là mem mới nên chưa hiểu kĩ về Bully mong bác chỉ thêm
Em tìm hiểu qua chút nếu đc e sẽ đặt gạch 1 nhóc nhà bác :)