• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Các cún nhà PAO và COCHMONG VỆN

WOLF-BROS

Member
Hôm qua về trang trại 3 bé nằm như 3 củ khoai hay lắm, mẹ PAO có vẻ tốt sữa, chạy nhảy hăng lắm, leo lên mái nhà chơi.:) Chị chưa chụp thêm ảnh vì các bé mới có đúng 1 tuần và trời lại mưa phùn nữa ghét quá.

Tuần sau về, khi nào chúng nó mở mắt chụp mới hay.:)
vụ này được đó chị, em là em háo hức quá rồi, hôm 9/3 vừa bắt của bác Tuyên 1 em HMC đen cũng cái chị à, chả hiểu mọi người cứ kêu HMC không thân thiện chứ con đen em bắt về ý à, ka ka chỉ cần 30 phút là em đã thu phục được nó, chỉ sau 30 phút là nó chạy lon ton bám riết lấy em như thể em nuôi nó lâu lắm rồi ý, ôm chân liếm tay nịnh nọt như thật, hễ mình bỏ đi chỗ khác là nó kêu loạn cả lên, sợ thế :D lúc mới bắt ra khỏi lồng vừa đụng mẹt 2 đàn chị là GSD và Phú quốc cháu nó có tí shock hàng nhưng sau 15 phút được em làm chân môi giới, các cháu đã thân thiện với nhau ngay, sáng sớm hôm sau xuống xem thì đã thấy 2 cháu HMC và PQ nằm trên người chị GSD ngủ ngon lành, ơn giời con GSD của em hiền và thuần lắm :love struck:
đang mong sớm đón thêm bé Tũn về cho bọn nó lập bang hội chị à :)
chị hay lên trang trại vào cuối tuần nhỉ, em sẽ cố gắng thu xếp thời gian để sớm lên trên đó ngó nghiêng các ngóc ngách của trang trại :D