• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Các bạn Yêu mèo ơiiiiiiiii..........off đi .....

Òa :(( hôm qua e tắm cho Tất Rách nhà e để nay đi off thì phát hiện rận, đành ngậm ngùi ở nhà :(( chán quá :((

Linhmu_93

Active Member
Mình muốn đi off!!!! Mình k có xe.... K ai đón mình.
Mình đành ở nhà... Buồn ơi là buồn....

linhlamhn

Member
Không có xe sao không ới một câu nàng ơi, nhà này thì muốn đi, có xe, mèo thì mới trị rận xong mà không có người ôm mèo phụ nên không dám đi...

Linhmu_93

Active Member
Không có xe sao không ới một câu nàng ơi, nhà này thì muốn đi, có xe, mèo thì mới trị rận xong mà không có người ôm mèo phụ nên không dám đi...
>.< có người cho e đi cùng, cơ mà đi hiến máu 10 rưỡi mới về, đến nơi mng về gần hết rồi :((

Susu109

Member
Sáng đi thi bên Luật gần nhà cô... Tôi gọi cô để rủ cô đi thì cô chả nghe máy.... Lại lủi thủi đi về.....

linkmitu

Member
Lịch off đúng ngày mình thi thử đại học ở trường, vừa làm bài về xong, mệt quá, chưa đi off bao giờ, chẳng quen biết ai, chỉ nhớ nhớ mỗi mấy cái nick quen thuộc.
Lần sau có cơ hội nhất định bon chen đi = được :(

fat.L.T

Member
thế mà ko gọi điện cho anh anh ra đi cùng chờ mãi hóng thằng cu con mãi mà chả thấy đâu

Susu109

Member
thế mà ko gọi điện cho anh anh ra đi cùng chờ mãi hóng thằng cu con mãi mà chả thấy đâu
Anh ơi... Tại hôm nay em có 1m....túi thì cho mượn chưa lấy về.... Gọi cô Linh thì k đc... Về nhà lủi thủi.... Hix... Bao giờ mới off tiếp đây ạ :((

fat.L.T

Member
uk có gì mọi người bàn tiếp tục vụ sau đi đi đâu chứ đi off mọi người ai cũng thích mà em :p

hathu08

Active Member
ôi hôm trước đã định đi nhưng mà mèo nhà mình có rận :( không được đi.

Susu109

Member
uk có gì mọi người bàn tiếp tục vụ sau đi đi đâu chứ đi off mọi người ai cũng thích mà em :p
Vâng... Lần sau em sẽ đi.... Để tẹo em up ảnh thẳng cu cho anh xem thằng bé lớn đến đâu rồi nhớ....hi :p

D_P_HOA

Active Member
Up trước mấy tấm ảnh chụp trong máy điện thoại cho cả nhà xem nhé.

Hãy trông bạn Biz thu được gì nè :-o:D

Bố mẹ thằng Trân chỉ chăm chăm xem một chấm hay 3 chấm=))

À hóa ra là 1 chấm :D

Fat L.T đã định thủ cả thằng Ku đi :))

Fat L.T chụp ảnh với hotgirl LX

Biz định thủ bé cho của Hoa đá mang về náy cả nhà ớiii....=))

D_P_HOA

Active Member
Up trước mấy tấm ảnh chụp trong máy điện thoại cho cả nhà xem nhé.

Hãy trông bạn Biz thu được gì nè :-o:D

Bố mẹ thằng Trân chỉ chăm chăm xem một chấm hay 3 chấm=))

À hóa ra là 1 chấm :D

fat.L.T

Member
2 ông bà này lần nào gặp nhau cũng toàn vạch ra xem chấm là sao nhỉ :-/

D_P_HOA

Active Member
Fat L.T tạo dáng với hotgirl LX.

Lúc chuẩn bị về lại còn định thủ cả Ku Ku

NHìn cái Biz kinh dị không. định thủ cả bé chó của Hoa đá về cơ =))

Linhmu_93

Active Member
2 ông bà này lần nào gặp nhau cũng toàn vạch ra xem chấm là sao nhỉ :-/
sở thích cá nhân đấy "con trai mẹ Hoa" ạ =))
Bo nhìn giống Cúc cu dã man, nếu k nhìn mặt mà nhìn....mông :))

Linhmu_93

Active Member

Nhìn ảnh này đạp vào mắt là cái cô mặc váy cam =)) đây gọi là hi sinh vì nghệ thuật! hehe

bo.bo

Member
Hix, em đi công tác về đến nhà là 2h trưa ! Lỡ mất buổi off . Chán thế ! Bo xì nhà em làm sao mà mấy hôm nay biếng ăn quá và hay chảy rớt dãi quá . Nên có đi thì cũng chỉ đi 1 minh ! Tiếc quá, bh thì mới được tha lôi nó đi off đây