• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Các bạn tìm giúp mình em ZinZin với :((

Status
Không mở trả lời sau này.

Tuti2290

Member
chia buồn cùng bạn

bé zin zin nhà bạn dễ thương quá. Bạn chịu khó đợi 1 vài tuần rồi ra chợ mơ hoặc hoàng hoa thám xem. Chắc là ai bắt trộm rồi... khổ thân.câu trộm chó mèo rất là thất đức, thế nào cũng bị trời phạt!

daicachip

Member
nhưng nó thiến rồi mà :( có thể bỏ đi sao :(( mình nhớ nó quá :((
cảm ơn bạn tuti2290 nhé !

mình đã đi tìm tất cả các cửa hàng bán chó mèo cảnh .. bạn nào còn biết địa chỉ mấy ng` câu trộm hay bán thì báo cho mình ..

Tuti2290

Member
theo mình biết thì mèo của ban xinh...chắc người ta sẽ bán lại cho những chỗ hay bán chó mèo... bạn ra thử 80 Hồng Mai xem..hoặc dãy kiốt 84 trường trinh xem. chắc mấy ngày tới là nó sẽ chỉ ở quanh đó thôi, vì sắp tết rồi.. đầu năm không ai mua mèo mà

snowflake

ủa có chuyện gì với mấy con mèo mà đầu năm người ta lại ko mua mèo vậy

chun_iu

hic mình cũng bị mất mèo vào khoảng thời gian gần giống với bạn, mình nghĩ phải tìm cách nào để có thể định vị các bé hoặc đánh dấu như ở nước ngoài í. Hic, chứ không mỗi lần lạc mất mèo mà chẳng biết làm thế nào để tìm lại được buồn lắm. Chắc từ giờ mình sẽ làm cho nó cái đeo ở cổ rồi ghi điện thoại và địa chỉ liên lạc của mình vào đó.

daicachip

Member
thật sự cảm ơn các bạn đã quan tâm :D mình đã tìm được em Zin rồi!

mod có thể close topic này hộ em với.

Status
Không mở trả lời sau này.