• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

các bé xù mới chào đời

pinmoi

Member
mình có người bạn thân gởi mèo ở nhà mình mấy tháng,vậy mà thằng xù ngố "ấy ấy" hồi nào mà giờ nàng ta hạ sinh 4 bé xù con haha.mình xin giới thiệu lũ cháu nội nhà mình nha.

đây là cháu đích tôn

còn đây là lũ nhóc

đây là bố (tội phạm) nhìn gố vậy,ai có ngờ ;;)

đây là mẹ (khôn 3 năm dại 1 giờ)

còn tiếp,hẹn vài hôm nữa nha.

van2lee

Member
like phát :)), nhìn lũ nhóc iu thật đấy, chúc mấy nhóc ham ăn chóng nhớn nhá :))

maihuongt91

Member
hoho..thích con bé 3 màu kia quá...nhà mình mà muốn cho hay bán thì cho e đặt gạch nhé....mèo nhà e cũng đẻ được 4 nhóc....chúc các bé càng lớn càng ăn nhiều, mèo mẹ càng nhiều sữa nhé --- sữa mẹ tốt nhất cho mèo sơ sinh và mèo nhỏ

HuyềnPink

ui trông bọn chúng kia nhúc nha nhúc nhích đáng iu quá. chúc các bé mau ăn chóng nhớn nha

pinmoi

Member
bố và mẹ của chúng rất có duyên:thằng bố lúc mua mình dặn Phương Chi là con cái,cuối cùng lớn lên thấy cái chim to đùng,còn mẹ chúng thì bạn minh yêu cầu mua con trai,vì sợ bé mèo sinh đẻ sẽ khổ,thế mà lớn lên không thấy chim đâu mà lại thấy có bụng bầu mới vui chứ!
thêm ảnh bố mẹ chúng nha:
đây là bố ngố:

đây là me:

suki8x

Member
trời ơi
mấy bé mèo con xinh quá là xinh
chúc các bé hay ăn chóng lớn nha

Kainbi

nhà mình có nick chat hay số điện thoại liên lạc không nè? Nhìn mấy bé mèo xinh quá, muốn nuôi quá cơ

pinmoi

Member
nhà mình có nick chat hay số điện thoại liên lạc không nè? Nhìn mấy bé mèo xinh quá, muốn nuôi quá cơ
số dt của mình 0908 337 427. 100/7 vuon lai p.tan thanh q.tan phu.
nếu tiện thì qua chơi với các em nó nhé. mình tính giữ lại nuôi hết.
cảm ơn mọi người đã chúc các bé nha.mình sẽ đăng hình lúc bé biết đi. :-bd
nick: hoangnguyetthanh@yahoo.com
:wel: