• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

các bé nhà toydog

toydog

Member
mình đam mê các loại chó nhỏ ,xinh xinh,vì mình quan niệm nuôi chó là 1 niềm vui, và vì ko có time chăm sóc nên chỉ ưu tiên chó nhỏ ,

bé chihuahua lông dài ,tên Nobita,

bạn ơi, mình không thể thấy hình chó của bạn, bạn vô photobucket đó rất là dễ post hình, mình cũng đang tìm kiếm chihuahua lông dài, mấy bé đó rất là dễ thương.

SheraLinh

Member
ặc
em này nhìn mặt đểu quá....=))=))=))=))
muốn cắn quá, trời ơi....:X:X:X

luv_nikky

Member
bạn up thêm hình bé chạy nhảy trong nhà nữa đi, 2 pic này ở bên box rao vặt mua bán bạn share rùi mà :)

luv_nikky

Member
bạn up thêm hình bé chạy nhảy trong nhà nữa đi :p, 2 pic này ở bên box rao vặt mua bán bạn share rùi mà :)

ngoclap68

Member
hôm nay đi off! mọi người nói em mới biết anh có bé mới đó à nha! không thấy thông bán trước cho anh em khỏi sốc gì cả! đáng yêu quá

Ms Linh

Member
lông lá, mặt mũi đáng ghét quá!! :D Anh ơi, cho em xin được ko?? :blusshing::blusshing::love struck:

toydog

Member
để anh suy nghĩ đã,nên chọn người đẹp hay chó iu đây ? chà.chà.. :love struck: