• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

các bác xem giúp em với.

Thủydx

Member
Nhờ các chuyên gia thai sản xem giúp bụng này thì có thể sinh được mấy em nhé:D, khoảng 5 ngày nữa là cháu nó lâm bồn rồi, hehe..

Em này chửa bụng trên, mình đoán khi đẻ khoảng 5 con. Giữ cẩn thận cho đến ngày đẻ. Thân

rongbien

Member
Nhờ các chuyên gia thai sản xem giúp bụng này thì có thể sinh được mấy em nhé:D, khoảng 5 ngày nữa là cháu nó lâm bồn rồi, hehe..

em này sinh ra vớ vẩn lại một đàn vện thì khổ chú thuỷ lắm .con mi sinh thì anh bắt đền chú ?

thôi thì ko được mẹ thì sau này lấy con cũng được phải ko chú thuỷ haaaaaaaaaa

chú có đồng ý ko nào?

Thủydx

Member
em này sinh ra vớ vẩn lại một đàn vện thì khổ chú thuỷ lắm .con mi sinh thì anh bắt đền chú ?

thôi thì ko được mẹ thì sau này lấy con cũng được phải ko chú thuỷ haaaaaaaaaa

chú có đồng ý ko nào?
Em lúc nào cũng giữ lời hứa bác Long ạ, miễn là bác không chê. Viên gạch của bác là đầu tiên và duy nhất đó.

Thủydx

Member
Chú Thuỷ cho anh đặt một hòn gạch nhé. Ông già vợ cũng đang muốn làm một con
hehe, ông già vợ anh mà muốn nuôi chó, anh phải làm cho cụ con GSD:D, với lời nhắn nhủ, con này chẳng kém "con" bố tặng con, nếu không chăm tử tế, 3 ngày xuống mã ngay:)):)):))

phuquy

Member
Em này mình đoán đẻ 6-7 em....chắc là vậy..Chúc mừng Thuy_dx nhé !
Tuyen_dr.

puppy 109

Member
hic,nhìn em này sao mà khát máu quá,em naỳ đẹp lắm,chăm sóc cho nó khoẻ mạnh nha bạn

Thủydx

Member
em này mình đoán 4 con , 3 đen 1 vàng , nếu đúng bác tặng em 1 con nha
Bác hoangphuong mới là cao tay. đoán màu lông luôn, hehe bác nhìn thấu cả bụng con mẹ nó thì em chịu bác rồi, em nhất trí, nếu bác muốn bắt 2 con cũng được. Bái phục bác:-bd

TaiVenh

Active Member
Chú Thuỷ nếu có con nào màu vàng đèm đẹp thì cho anh cũng xin 1 xuất đặt gạch nhé. Có ông ở cùng cơ quan nhờ kiếm mãi chưa được. Mà ông này thì chỉ hợp màu vàng thôi hị hị...

Nếu hết suất rồi thì nhờ chú để ý hộ, nếu HN có ổ nào thì phím anh nhé. Tks a lot.

Thủydx

Member
Chú Thuỷ nếu có con nào màu vàng đèm đẹp thì cho anh cũng xin 1 xuất đặt gạch nhé. Có ông ở cùng cơ quan nhờ kiếm mãi chưa được. Mà ông này thì chỉ hợp màu vàng thôi hị hị...

Nếu hết suất rồi thì nhờ chú để ý hộ, nếu HN có ổ nào thì phím anh nhé. Tks a lot.
Ông TV này chán thật, cùng cơ quan mà không nhồi sọ cho người ta mê Mông cộc, lại để người ta đi kiếm PQ, trình độ cò cưa kém thế này thì bao giờ phong trào Mông cộc mới lên được:)):)):))

Bác hoangphuong mới là cao tay. đoán màu lông luôn, hehe bác nhìn thấu cả bụng con mẹ nó thì em chịu bác rồi, em nhất trí, nếu bác muốn bắt 2 con cũng được. Bái phục bác:-bd
Anh Quang ngoài đó có gì canh dùm em nha , nếu đúng như dự đoán của em thì em bắt con vàng , cho bác taivenh mất suất luôn

Thủydx

Member
Anh Quang ngoài đó có gì canh dùm em nha , nếu đúng như dự đoán của em thì em bắt con vàng , cho bác taivenh mất suất luôn
Hoàng Phương mà tin ông Quang vụ này thì có mà đổ thóc giống ra mà ăn, hehe. Ông đoán có một con vàng mà lại muốn bắt con vàng là hỏng rồi, ông Quang cũng đang âm thầm mai phục con vàng duy nhất theo dự đoán của ông đó:D:)):)):))

Chào chị Thuỷ

Con này giỏi lắm thì sinh được 4 con. Có ít nhất 2 con đen, còn lại là đen đen vàng vàng nhưng không phải vện. Đoán thế để bác nào thích vàng thì thất vọng sớm đi cho nhanh!

Em đặt gạch chị Thuỷ 1 con đen để mang dự thi mục chó triển vọng của anh Tiểu bỏ vợ.

Thủydx

Member
Chào chị Thuỷ

Con này giỏi lắm thì sinh được 4 con. Có ít nhất 2 con đen, còn lại là đen đen vàng vàng nhưng không phải vện. Đoán thế để bác nào thích vàng thì thất vọng sớm đi cho nhanh!

Em đặt gạch chị Thuỷ 1 con đen để mang dự thi mục chó triển vọng của anh Tiểu bỏ vợ.
Ồn ốc này định chơi trò gì đây:D Chó nhà ông màu nào cũng có, to có, nhỏ có, triển vọng cũng có rồi, hehe...
À mà phải rồi, đang định mở chợ thì phải gom hàng phải không:D Mới bị ban quản lý chợ dẹp xong vẫn chưa chừa, giờ được thả lại tiếp tục buôn bán đó hả, đã thấy gương mấy ông vịt kìu chưa:)):)):))

Hoàng Phương mà tin ông Quang vụ này thì có mà đổ thóc giống ra mà ăn, hehe. Ông đoán có một con vàng mà lại muốn bắt con vàng là hỏng rồi, ông Quang cũng đang âm thầm mai phục con vàng duy nhất theo dự đoán của ông đó:D:)):)):))
Thế này thì phải nhờ thêm lvphong hay soilua cho chắc ăn quá. Có mấy con vàng chuyển ra cho anh em HN hết rồi , bây giờ mình lại ko có con vàng nào để nuôi mới buồn chứ ,toàn là vàng lữa mõm đen ko , nuôi hoài cũng chán

Thủydx

Member
Thế này thì phải nhờ thêm lvphong hay soilua cho chắc ăn quá. Có mấy con vàng chuyển ra cho anh em HN hết rồi , bây giờ mình lại ko có con vàng nào để nuôi mới buồn chứ ,toàn là vàng lữa mõm đen ko , nuôi hoài cũng chán
Thương thay cho Hoàng Phương:(:)(:)(( sao toàn chơi với mấy ông bạn cò gỗ mổ cò thật thế này:(:)((
Soilua không tin được, lvphong càng không tin được, không thấy mấy bố đó đang lập hội nuôi chó sân thượng sao, lvphong thì chưa có chó nuôi, soilua thì nhìn thấy cái nick đã biết là thèm chó vàng, lửa rồi:(:)(( Thương thay, sót thay:(:)((

NguyenQuan

Nhìn chó của các bác đẹp quá,em muốn mua 1 chú về nuôi nhưng ko biết mua ở đâu. Bác nào biết làm ơn chỉ dùm em với.
Em cám ơn!