• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Các bác vào xem hộ em đây có fải là giống Chihuahua ko nhỉ ?

lybenbin

Có người bảo là giống Chihuahua lai có người bảo không phải , bác nào biết trả lời giúp em với :worried:

benri

Member
theo mình là chihuahua lai fox rồi!!........hi. không phải bỏ qua cho.

Rose1402

Vietpet sponsor

Có người bảo là giống Chihuahua lai có người bảo không phải , bác nào biết trả lời giúp em với :worried:
Hình chụp từ trên xuống nhìn không được rõ dáng nhưng theo mình đến 80% đúng là Chihuahua bạn ạ. Chúc mừng bạn có chú cún thật xinh! :love struck:

Vietbao

Cún con này chắc là loại Pinhuahua (Pinscher + Chihuahua). Nhưng nhìn cũng ngộ nghĩnh ghê!

do xuan hien

giống hệt nhà mình,bố là chihuahua,mẹ là chihuahua lai fox. phải vậy không bạn?chó của bạn được mấy tuổi rồi?boy hay girl?

mr.tr0c

Member
Theo em thì chác không phải chiahuahua đâu. Vì em nhìn thấy mõm nhóc này hơi dài so với chiahuahua. Thân

Tomy-SP

Member
Cún xinh ( wá. ) 80% là chihuahua, nhưng khổng có đuôi thì ...lai sang fox đến...50% ( rùi ).
Khổng quan trọng bao ( nhiu ) %. Cún xinh đáng yêu là OK mà