• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Các bác nhận xét dùm em cocker này ạ

dragon82

Member
cocker của bạn màu khá đẹp, nhưng lông hơi ngắn, ko biết có phải do bạn cắt tỉa bớt ko vậy?
chắc được 1 tuổi rồi đúng ko?

nikita24480

Member
Tớ kp chuyên nghiệp.... Nhưng hình như em này mõn hơi dài thì phải. Bác nào chuyên nghiệp nhận xét đi cho em học hỏi với....
Tuy thế tớ thấy em ấy cũng dễ thương.

Tớ kp chuyên nghiệp.... Nhưng hình như em này mõn hơi dài thì phải. Bác nào chuyên nghiệp nhận xét đi cho em học hỏi với....
Tuy thế tớ thấy em ấy cũng dễ thương.
mình cũng không biết nữa, tại suốt ngày gần bé nhìn đâu cũng đẹp..hihi...mọi người góp ý hộ nha...nhẹ tay cho e nhé...hihi:)

linhct91

Member
con của bác ko phải cocker đâu :) mà nếu nó là cocker thật thì do nhà bác biến đổi gen như thế nào mới ra được ý =))

nikita24480

Member
con của bác ko phải cocker đâu :) mà nếu nó là cocker thật thì do nhà bác biến đổi gen như thế nào mới ra được ý =))
Con đầu tiên màu vàng của windsea đúng là cocker mà em. Con thứ 2 màu đen do bạn Thu xưa post mới ko phải thôi....

thanks anh( chị) nikita24480 va vuhovu, bé nhà e là cocker chính hiệu ý ạ, mỗi tội hồi bé nghich dại nên bây giờ phải khập khiễng thôi ạ, nhưng dù sao em vẫn yêu bé...chúc mọi người vui với những bé đáng yêu của mình....;)

nikita24480

Member
Chị là chị Nikita nhé.:)) hôm nay chị đi mua dầu tắm cho Tira ở cửa hàng pet ở gần chợ cống vị. Thấy 1 em cocker đực màu đen đẹp lắm. Lông dài, xoăn, chân dài. Nhìn yêu lắm. Muốn mang về nuôi quá đi mất.

Chị là chị Nikita nhé.:)) hôm nay chị đi mua dầu tắm cho Tira ở cửa hàng pet ở gần chợ cống vị. Thấy 1 em cocker đực màu đen đẹp lắm. Lông dài, xoăn, chân dài. Nhìn yêu lắm. Muốn mang về nuôi quá đi mất.
ở trên đó có nhiều người nuôi cocker chị nhỉ, ở chỗ em thấy ít lắm...