• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Các bác ơi !!! cho em hỏi về giống chó bỏ túi với fox nhỏ với ạ

viet.anh.anh

Mấy hôm trước em được xem 1 em chó (không biết là giống gì) nhưng nhìn hơi giống chó chihuahua, em í bé lắm. Cô chủ bảo là to cũng chỉ 1kg không thì mấy lạng. Các bác biết giống đấy là giống gì không ạ và nếu muốn mua thì mua ở đâu ạ
.
Các bác cho em ý kiến nhé :) em cảm ơn nhiều ạ ^^

nh0kkUn

Member
Bạn ơi... Bạn có hình em nó không? Up lên cho mọi người xem đi :D rồi mọi người sẽ chó ý kiến :D

BuiQuangHuy

Bạn có chihuahua đực ơi cho hỏi nhà bạn ở đâu vậy cho mình sồ Đt đc ko vì mình có em cái đc hơn 7 tháng tuổi nặng khoảng 600g mình muôn đến xem để khi con nhà mình trưởng thàng chúng mình làm Thông gia .........:-bd:-bd:-bd:-bd

BuiQuangHuy

Bạn cho mình xin địa chỉ đươc không vì mình đang nuôi 1 em cái hơn 7 tháng nặng khoảng 600g có gì liên hê mình nha
0904184765