• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Các bác ơi bé nhà em là loại gì ạ

thanhcong

Member
Chúc mừng bạn có bé mèo xinh quá.Cu cậu này nhìn cái mẹt là chỉ muốn cắn 1 miếng. Mình làm quen với bạn luôn được không .Nhà mình có 1 bé mèo Nga ( mặc dù là lai nhưng được bạn tặng mà lại xinh xắn nên no problem) muốn làm thông gia hjhj. Bây giờ nó vẫn còn bé nên minh dấm trước được không?? À bạn đồng ý thì nói cho mình biết bạn la boy or girl. Bao nhiêu tuổi? Để có gì xung hô cho đúng.Mình con trẻ( còn khỏe) hehe

thanhcong

Member
Híc mắt nhắm mắt mở nhìn không rõ là em nó đã gia nhập thế giới thứ 3.Hu Hu tiếc cho 1 đời "zai" Nhân tiện đây có bạn nào co mèo đực thì cho minh đặt mối quan hệ ngoại giao tí nhỉ :D

Tuti2290

Member
đây là mèo ba tư mà, còn lai hay ko mình ko biết ^_^....nhìn thấy mỗi chất ba tư trong em nó thôi... mèo màu trắng hơi bẩn...bạn nên chú ý lông của em nó mà bẩn lâu ngày sẽ bị nâu nâu trông xấu lắm...nên tắm rửa em nó thường xuyên :)

MiawW

Mình cũng mới có một bé nhưng không biết là giống ji`

Đây là mẹ bé và 2 chị em nữa của bé :) đều là tam thể và lông xù xù, nhưng bé màu trắng kia có vẻ giống mèo ta hơn

Bác nào có bé mèo cùng giống iem thì post ảnh lên nhé :x