• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Các bác đoán xem đây là con gì....!!!!

longtroc

Member
biết rồi đại hoàng thiếu gia hii hiiiiii hiiii thiếu gia này lúc nao cũng vậy mà trừ khi gặp đối nhìn nó thật yêu đấy :x:x:x:x:x:x:x:x:x:x:x

Thich_Khach

Member
...ơ đây là ĐẠi Hoàng khét tiếng thuộc sở hữu của bạn D~ Boy HP 86 mà :-o

Nhìn em nó vẫn căng đét và khét lẹt như ngày nào :-*

my_lucky

Active Member
nó buồn vì tự dưng các bạn bỏ đi đâu mấy hôm không đến chơi với nó ý mà, đang quen ngày nào cũng bộ ba song hành, giờ thì Max về với vợ bé, beo thì trà đá, chẳng có ai chơi=))=)), phải không nhóc ơi????:D

boy_armani8x

Active Member
nó buồn vì tự dưng các bạn bỏ đi đâu mấy hôm không đến chơi với nó ý mà, đang quen ngày nào cũng bộ ba song hành, giờ thì Max về với vợ bé, beo thì trà đá, chẳng có ai chơi=))=)), phải không nhóc ơi????:D
Taiwang buồn vì vợ bé của nó đang ở nhà em với con Max ấy mà =))))

Buồn để đó tôi tậu cho em nó vài em chân dài lả lướt ở bò ao nhé=))=))=))=))=))=))=))=))

đây là con pitbull chứ là con gì nữa.có thế mà cũng phải hỏi.lắm chuyện >:p>:p>:p>:p>:p>:p>:p
Thì đố vui một tý cho vui thôi chứ không có ác ý gì hết.Đợt này phải cho Taiwang "nện" mới được.Nhìn bồ kết rồi nên phải..................=((=((=((=((=((=((=((=((

Trên này nó còn học thêm nhiều đòn hay lắm!Giờ ra đường đi hiên ngang như 1 chiến binh thực sự không sợ sệt như xưa.
e ứ tin , bản thân e ngày đầu cầm đại hoàng về ...cho nó ăn e còn chẳng dám lại gần phải lia cái bát ăn ra chỗ nó , đến 2 3 ngày sau mới dám tiến gần và sờ đầu , chứ chưa dám sờ đuôi :)) ,mà được cái hệ cơ của taiwuang nhìn khiếp vãi ạ , tập tành chạy nhạy căng tí nữa ...thì các gì Phạm Văn Mách
kìa taiwuang đang buồn , bác nào ngứa mồm vs ngứa cả tay thì đăng kí đi ạ
Từng người sẽ có phần cả cứ từ từ mà xếp hàng ạ =))=))

duykienhd

Member
ây da.thằng ĐẠI HOÀNG này sau khi lừa tình em ĐỒNG VÀNG nhà mình xong.chắc sợ bị bắt đền hay sao mà trốn lên tận thủ đô thế này.kakakaka.về HD mà đón nhận hậu duệ đi nhé.ko thì tao báo 113 đến go cổ đấy.kakakakaka:))

ây da.thằng ĐẠI HOÀNG này sau khi lừa tình em ĐỒNG VÀNG nhà mình xong.chắc sợ bị bắt đền hay sao mà trốn lên tận thủ đô thế này.kakakaka.về HD mà đón nhận hậu duệ đi nhé.ko thì tao báo 113 đến go cổ đấy.kakakakaka:))
hớ hớ bác cứ nói em nó thế.....;;);;);;) cả 2 bên đều đồng ý thì em nó mới dám chứ....:D:D

e ứ tin , bản thân e ngày đầu cầm đại hoàng về ...cho nó ăn e còn chẳng dám lại gần phải lia cái bát ăn ra chỗ nó , đến 2 3 ngày sau mới dám tiến gần và sờ đầu , chứ chưa dám sờ đuôi :)) ,mà được cái hệ cơ của taiwuang nhìn khiếp vãi ạ , tập tành chạy nhạy căng tí nữa ...thì các gì Phạm Văn Mách
kìa taiwuang đang buồn , bác nào ngứa mồm vs ngứa cả tay thì đăng kí đi ạ
Từng người sẽ có phần cả cứ từ từ mà xếp hàng ạ =))=))
Taiwang nó còn đang ngứa cái đấy nữa đấy!!!Vụ này phải "NỆN" thôi:p:p:p:p:p:p:p

Boy Hai Phong86

Active Member
Anh ơi tình hình mà bí quá thì cho em nó về Đồ Sơn giải ngố cái hihi, nóng trong người đó mà;;)