• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

các bác đánh giá và xem giúp em đây là giống chó gì với??

bengvip

Active Member
bác này sướng nhỉ!nhặt được em chó đẹp mà độc thế!nhà em nuôi chó cái ngày nào cũng vuốt ve người đầy mùi cái!em ngày nào cũng tập thể dục lang thang trên hồ mà chả con chó nào chạy theo chân!chán thật!ao ước được như bác có con chó quẩn chân để mang về nuôi!mà em có ước gì to tát đâu chứ!chỉ ước có con rott hoặc becgie thuần chủng nhập ngoại nó lạc đi theo mình thôi!=))

phamhuyhoang

Active Member
đúng đó !ước mơ nhỏ nhoi đơn giản ^_^ khi đi lạc con chó đó lại ngậm theo cái gia phả xuất xứ ...mình nhặt được chó đăng lên mãi mà không có ai chuộc gì cả
chán quá ^_^

trangphuong

Active Member
để lâu mấy hôm em chưa thấy có ai đến nhận chó ,em nghĩ nó là của anh Kỳ thật!nói thật là...em cung bỏ ra chút tiền để mua nó !thôi có gì anh cho em xin lại ít tiền rồi anh đưa chó về!mà khi để anh bắt nó về em cũng khai thật luôn là em mua của chị gì đó trong hội mèo HCM (nếu anh có ân oán gì thì gặp chị ấy giải quyết nha)nghe nói chị đó khó tính nên em không dám khai chị ấy cũng là Mod ^_^
Bà chị bán cho em nhóc này đã từng phạt anh một thẻ đỏ, trừ 3 điểm vào ngày 30-03-2009 can tội ăn nói không đâu vào đâu, anh cũng có chút ân oán, nhưng lại quên mất tên, em hộ anh cái được không..ka..ka...