• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Các bác đánh giá hộ em với

hoacutlon

các bác cho em hởi đấy là xoáy thái hay phú thái với ạ cô em này có đặc điểm là uống nhiều nước chân giống chân vịt và rất hiếu động.

cuteo9999

Member
con này của bạn là phú thái rồi nhìn mặt mày ko giống bọn xoáy thái mặt bọn xoáy thái nhăn nheo lắm 8->

hoacutlon

bác xem lại hộ em với lúc được 1 tháng tuổi em bắt mặt mũi cũng nhăn nheo lắm giờ thì chỉ có trán là nhăn với cả chân có màng giống chân vịt em mới tập nuôi chó lên cũng chữa giõ về loài này lắm đây là ảnh luc hơn 1 tháng tuổi tức là tầm 5 tháng trước

Mr Lab

Member
Nói là Thái thì ko phải mà nói là Phú Quốc thì lại càng ko phải :p:p Nhưng mình thấy nhiều thái hơn phú trong người em chó này nên là ông chủ yên tâm nuôi nhé

hoacutlon

cảm ơn các bác đã giúp đỡ sắp tới em muốn mua thêm 1 em đực blue bác nào có chó con mới đẻ cho em đặt gạch nhá