• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

các anh giúp em nhận xét mới ạ

kudoinckt

Member
tình hình là em định mua em bécgie này thấy người bán bảo em nó đc 11 tháng thuộc dòng becgie lông dài bác bán lại ở xa lên cho em đúng 1 tấm hình để xem em thì mới nuôi chưa phân biệt được em nó xịn hay là lai lên rất mong anh em đi qua cho em xin vài nhận xét về em ý . em cảm ơn trc

yeucho86

Member
trước hết bạn cho mình hỏi giá chú chó này bao nhiêu?nếu rẻ thì mua được nếu bạn k quan tâm thuần chủng.Vì theo hình bạn chụp nó là GSD lai bạn à.

ngoc khoa

Member
nếu con này tầm 1,4 triệu đổ lại thì mua-vì giá đó thì kiểu gì cũng không lỗ, còn về con chó này thì khẳng định là không phải GSD mà là một giống chó đc mua từ TQ về, ở lào cai hiện này có nhìu ng đang nuôi loại này lắm

kudoinckt

Member
chủ chó bảo con này thuần chủng anh ạ thấy bảo có cả giấy tờ toàn tiếng anh mà kêu mất nhìn em cũng thấy ko có giống becgie rồi