• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Các anh em offline những ngày nào thế

Status
Không mở trả lời sau này.

Bin_Zin

Member
CHo mình hỏi các anh em thường đi giao lưu ở đâu và những chủ nhật nào , giờ nào . Để mình đến với . Mình là người mới . Các anh em chỉ bảo đi . Cho mình biết rõ ngày chủ nhật nào nhé
=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>

Bin_Zin

Member
mình cảm ơn nhé ! mình mới vào web nên không biết. có gì anh em chỉ giáo thêm cho. Được rồi 8/6 mình sẽ ra vui và giao lưu cùng anh em

minh cam on nhe ! minh moi vao wed nen ko bit' . co' j` anh em chi? giao' the^m cho . Dc. ro^i` 8/6 minh` se~ ra vui va` giao lu*u cung` anh em

Vui lòng sử dụng tiếng Việt chuẩn - không sử dụng ngôn ngữ @ khi post bài theo quy định của diễn đàn.

Status
Không mở trả lời sau này.