• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Cá La Hán

Em có con cá la hán, các pro cho em hỏi, cho nó ăn gì để nó lên được màu đẹp với, em toàn cho ăn tôm+thịt bò+cà rốt trộn lẫn xay nhuyễn cho nó ăn. Với cho em hỏi giờ nếu bán thì được khoảng bao tiền ạ, con này tầm 1kg-1,2kg gì đấy, rất to

saoviet

Member
to thì có to nhưng chữ không rõ lắm bạn nhỉ . cá này nếu bán có tính bằng cân không các bác nhi ???

_DIAMOND_1984

Ban liên lạc VP Hải Phòng
Cá màu tương đối đẹp chữ không nét lắm, cá La Hán cách đây 2 năm về trước thì rất HOT nhưng thời điểm này thì tương đối rẻ ..

toysdog

Member
Không nhầm thì cá của bạn King Kam Fa dòng này giá khá cao nếu có định bán thì treo giá trên 1tr5 ... muốn cá được lên màu tốt thì lên mua thức ăn XO ( chọn hàng xịn hơi khó ) giá tầm 100k 1 lon ... tôm và thịt bò là bữa chính nhưng thương cho ăn tôm nhiều hơn ... tôm giúp đầu to ... thịt bò giúp màu lên !

powerfullvn

Cấm truy cập vì vi phạm nội quy
Không nhầm thì cá của bạn King Kam Fa dòng này giá khá cao nếu có định bán thì treo giá trên 1tr5 ... muốn cá được lên màu tốt thì lên mua thức ăn XO ( chọn hàng xịn hơi khó ) giá tầm 100k 1 lon ... tôm và thịt bò là bữa chính nhưng thương cho ăn tôm nhiều hơn ... tôm giúp đầu to ... thịt bò giúp màu lên !
Em này không phải là KKF bạn ơi. Nó tạm gọi là kim cương thôi, có máu châu rồng đỏ. Được cái mầu đỏ đẹp, (tuy không tuơi) và đầu tốt. vây kỳ đen và cụp

Tính ra khoảng 500 - 800K, giá bán ngay trong 5 phút hoặc sau vài tháng

toysdog

Member
ẹc phúc lộc thọ :| .....................................................

mewmeo

Member
Thanks mọi người nhiều nhé! Hình như đầu nó húc vào bể kính nhiề nên u to nhưng mềm nhũn, cá cuả mình lành chứ không như các con khác, thò tay vào bể nghịch thoải mái luôn