• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Butterbean pocket bully

b52kennelvn

Vietpet sponsor
Xin ra mắt ACE dòng rednose pocket bully cái của trại, không gì thay đổi thì trong 10 ngày butterbean sẽ có mặt tại vn.

trung2t3c

Active Member
ông làm thế này thì khủng bố tôi hả .......... thảo nào tặng em Phát Tài chắc nhường chỗc ho mấy em này về là đúng rồi

b52kennelvn

Vietpet sponsor
ông làm thế này thì khủng bố tôi hả .......... thảo nào tặng em Phát Tài chắc nhường chỗc ho mấy em này về là đúng rồi
Khủng bố gì đâu theo đúng lịch trình thi mang về góp thêm phần phong phú cho rednose pocket bully thôi heheh. Nhưng cũng phải hên xui vì chưa về VN mà.

jenny_Q

Vietpet sponsor
chúc mùng bác nhé nếu có thêm thành viên nào thì bác up ảnh luôn lên để anh em được chiêm ngưỡng luôn thể

trung2t3c

Active Member
hôm nào mấy e nó về hú tôi 1 tiếng ra tận kho sờ mó mấy e nó lấy hên sang năm "nhập" chó nha ông bạn

b52kennelvn

Vietpet sponsor
hôm nào mấy e nó về hú tôi 1 tiếng ra tận kho sờ mó mấy e nó lấy hên sang năm "nhập" chó nha ông bạn
Hehe Trước khi hú là làm gà vịt đãi khách ăn mừng rửa chuồng trại mới luôn nhé hy vọng sang năm phát triể về thêm vài em nữa.

Hung.tinhyeu

Active Member
Có khi phải nhờ Trung đặt gạch một em trong đàn này thôi, không biết ý của Trung thế nào đây ta.

trung2t3c

Active Member
Có khi phải nhờ Trung đặt gạch một em trong đàn này thôi, không biết ý của Trung thế nào đây ta.
phải xem tình hình của chủ trại thế nào đã bác ..... e ko dám nhận kèo này trước đâu ...... [-O<[-O<[-O<[-O<

b52kennelvn

Vietpet sponsor
phải xem tình hình của chủ trại thế nào đã bác ..... e ko dám nhận kèo này trước đâu ...... [-O<[-O<[-O<[-O<
Butterbean chỉ mới gần 10 tháng thôi hy vọng qua tết có tin vui cùng chia sẽ với ACE.

b52kennelvn

Vietpet sponsor
Qua bao nhiêu ngày chờ đợi butter đã về Việt nam an toàn khỏe mạnh, vài hôm nữa mình sẽ cập nhật hình em nó.