• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Bully size XXL

LION_2009

Active Member
Bully

Ước gì Việt Nam mình có những chú Bully khủng như thế này nhỉ :
http://www.xtremebullypitbulls.com/
Có chú Shamrock mới 6 tháng mà đã nặbg 86pounds (39kg) :-bd ...choáng
Thân.
Vào đường link này xem mấy chú bully này quá khủng . Họ có con giống to thật và chế độ dinh dưỡng ăn tập cần phải học hỏi . ý kiến của riêng mình thích những chú bully có kích cỡ như vậy .
Cảm ơn anh đã cho xem những chú bully đẹp !

bác xem lại kĩ nha, 13 1/2 month, chứ ko phải 6 tháng đâu bác à
THE NEXT BIG THING!

SHAMROCK!

SHAMROCK @ 4 MONTHS

SHAMROCK @ 6 MONTHS 86 POUNDS! UNREAL!!!

HERE'S A SIZE COMPARISON FOR YOU IF YOU HAVE ANY DOUBTS...I AIN'T NO SHORT ASIAN EITHER! LOL! SHAMROCK IS PICTURED HERE AT JUST A LITTLE OVER 7 MONTHS @ 104 POUNDS! OH BY THE WAY, WE WILL BE BREEDING HIS MOM "LAYLA" TO ICON NEXT!

:D mình không nhầm đâu bạn, 6 tháng 86pounds, còn hơn 7 tháng đã là 104pounds rồi .
Thân.

Vào đường link này xem mấy chú bully này quá khủng . Họ có con giống to thật và chế độ dinh dưỡng ăn tập cần phải học hỏi . ý kiến của riêng mình thích những chú bully có kích cỡ như vậy .
Cảm ơn anh đã cho xem những chú bully đẹp !
Chắc cho ăn toàn thịt sống quá Thắng ạ, con Shamrock đấy 13 tháng đạt 130pounds (59kg) thì còn to hơn cả Rot... hihihi ngao tạng của chú chắc ko xi nhê gì cả :D
Thân.

dungseven

Member
Chắc cho ăn toàn thịt sống quá Thắng ạ, con Shamrock đấy 13 tháng đạt 130pounds (59kg) thì còn to hơn cả Rot... hihihi ngao tạng của chú chắc ko xi nhê gì cả :D
Thân.
chào anh nhìn cám ơn anh đã đưa hình bully khủng cho anh em thưởng thức?mở mang tầm mắt?anh có thể cho em ssdt để em có đôi lời muốn hỏi anh được ko ạ

đúng là bully khủng , nhìn đẹp thật , ở việt nam mình có con con nào giống vậy ko bạn ?
Tớ nghĩ là chưa bạn à, VN mình to lắm cũng chỉ tầm 40kg đổ lại thôi. Cỡ 60kg to hơn cả Rot thì kinh khũng quá phải không, giá con giống của họ cũng khủng luôn (rẻ nhất trong web này đọc thấy là 4000$) hihihi hy vọng khi nào có đk sẽ tậu 1 em về nuôi :praying:
Thân.