• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

bully sinh sản tại bắc giang

Ảnh 1: phối giống zik & rum (đực dòng dõi nhà thắng bully hải phòng _ rum dòng dõi
sơn Li Giang

Ảnh 2: Sau 1 thời gian chờ đời đã cho ra đời sản phẩm 3boy 5girl

Boy Hai Phong86

Active Member

Chó mẹ đậm chất Bully còn chó bố sao lại cao thế hả bác, chó mẹ đẹp thế bác cho nhảy kiều này thì phí quá mất thuần chủng rồi, nhìn bầy cún con nhìn thích thật:worried:

anh_8xlx

Cấm truy cập vì vi phạm nội quy
chó mẹ đẹp nhưng chó bố thì...... không sứng
ông em cố gắng chăm sóc mấy bé nha

thanhloc

Member
Khoang vội nhận xét khi chó trưởng thành thì mình mới thấy hết bạn ạ,Chúc đàn cún đẹp

chúc mừng ông cháu nhé.chó mẹ là cùng bầy với con cái nhà mình.Heark và Angel nhà anh Sơn Ly Giang,cháu mình mua lại của anh Nam karaoke Đại Thế Giới HN.

anh_8xlx

chúc mừng ông cháu nhé.chó mẹ là cùng bầy với con cái nhà mình.Heark và Angel nhà anh Sơn Ly Giang,cháu mình mua lại của anh Nam karaoke Đại Thế Giới HN.
anh hưng hôm nào pots ảnh con ngu xì di cho mọi người chiêm ngƯỡng

atula

Active Member
Bạn gửi cho mình giá một em đực nhé....................................................

V BULLIES

Member
Mỗi ng 1 cách chơi mà các bác. Có thể chủ chó thích chơi dòng chó cao năng động hoặc tàm vừa vừa ko thích lùn như con mẹ thì sao. hjh theo ý e thì như vậy!

atula

Active Member
Mỗi ng 1 cách chơi mà các bác. Có thể chủ chó thích chơi dòng chó cao năng động hoặc tàm vừa vừa ko thích lùn như con mẹ thì sao. hjh theo ý e thì như vậy!
Mình cũng có quan điểm như bạn (Mọi sự so sánh đều khập khiễng).Dòng lùn thì đẹp ộ ệ hoạt động chậm hơn dòng cao thường để show, còn dòng cao trông nhà ,bảo vệ tốt hơn mà cũng đẹp.

V BULLIES

Member
Bác nói thế thì hơi quá rồi hjhj. Pocket size có phải con nào cũng ộ ệ đâu nó cũng năng động đó chứ nhưng ko bằng Stardard thôi. Mà theo vốn hiểu biết ít ỏi của e bản chất Bully là giống chó rất thân thiện với người. Vừa rồi e có chuyến vào SG được off cùng ae trong đó cũng có một số con Bully thuộc size Stardard nó rất hiền và hòa đồng vớ người bọn này nó chỉ dữ dằn với những con chó khác thôi. Với mỗi con mắt khác nhau thì sở thích khác nhau bác thấy Stardard là đẹp nhưng với e hoặc ng khác thì pocket size là ok. Nói chung là Bully con nào cũng đẹp he'he'.

atula

Active Member
Bác nói thế thì hơi quá rồi hjhj. Pocket size có phải con nào cũng ộ ệ đâu nó cũng năng động đó chứ nhưng ko bằng Stardard thôi. Mà theo vốn hiểu biết ít ỏi của e bản chất Bully là giống chó rất thân thiện với người. Vừa rồi e có chuyến vào SG được off cùng ae trong đó cũng có một số con Bully thuộc size Stardard nó rất hiền và hòa đồng vớ người bọn này nó chỉ dữ dằn với những con chó khác thôi. Với mỗi con mắt khác nhau thì sở thích khác nhau bác thấy Stardard là đẹp nhưng với e hoặc ng khác thì pocket size là ok. Nói chung là Bully con nào cũng đẹp he'he'.
Đúng rồi buly rất thân thiện với người mình cũng đang nuôi ý mình nói là Pocket size không nhanh nhẹn bằng Stardard nhưng mình thích cả hai và cả pitbul nữa

King of bulls

Vietpet sponsor
Đúng rồi buly rất thân thiện với người mình cũng đang nuôi ý mình nói là Pocket size không nhanh nhẹn bằng Stardard nhưng mình thích cả hai và cả pitbul nữa
Pocket hay Standard cũng như nhau cả ! tùy con năng động hay không là do cá tính của mỗi con.

Nếu muốn năng động thì phải tập luyện thôi. Mà năng động như thế nào ? Nhiều loại lắm

Chạy , nhảy, kéo tạ,fight etc...........! cái đó cần phải tập luyện .

Mà bully theo bản chuẩn ABKC là hầm hố và ấn tượng cái vẻ bên ngoài của nó.

Standard hay pocket nếu dày cơm, mõn ngắn,cơ bắp, thì sẽ giảm tính năng động, đó là điểu hiển nhiên.

Bully các size ko thể so sánh với nhau, mỗi size mỗi vẻ đẹp mà bạn.

Thân chào,

V BULLIES

Member
ko thấy ông a uppp ảnh mới của đàn cún để ae theo dõi và chiêm ngưỡng chút.

jenny_Q

Vietpet sponsor
bọn này được bao nhiêu lâu vậy bạn??? .......nhìn chó con giống con bố qua'... mõm dài qua' mình nhìn thi chó hơi bị bé...thế này cẩn thận lại cao nhu chó bố

anh_8xlx

đàn cún còi quá cho chó mẹ tẩm bổ nhiều vào đùng cho ăn toàn cơm không như thế cu bớt đi chơi chịu khó chăm chó nhiều vào