• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

BULLY của trại THIEN BAO

Status
Không mở trả lời sau này.

Boy Hai Phong86

Active Member
Các cụ có câu con chó có đuôi con người là phải có ý thức, ông xem tôi lúc đầu chỉ nhận xét vô tư chứ có chê chó lion xấu đâu cơ chứ,tôi khen đẹp trên mọi phương diện, chỉ thắc mắc là có phải thiếu anh sáng hình như bị như thế chứ có khẳng định đâu, thế mà thằng chó dại lion2009 này lâu ngày nó không được ăn phân chó nó quay ra nó chửi tôi được ngay thì ông bảo làm sao giờ, nói thật chứ vài cái loại ăn nhiêu phân ko tiêu hóa được mà mất khôn như thế tôi chả để ý đâu, nhưng vẫn muốn để xem cái tư duy của hắn khôn hơn người được đến đâu [-O<
Ok như tôi cũng chẳng biết mấy bác là ai cả tai tôi vào thấy chửi nhau thì tôi cũng góp ý như thế, còn ở đây là diễn đàn giao lưu mỗi bác nhịn đi một chút thì có phải là ok hơn không:)

hungbuon

Member
Ok như tôi cũng chẳng biết mấy bác là ai cả tai tôi vào thấy chửi nhau thì tôi cũng góp ý như thế, còn ở đây là diễn đàn giao lưu mỗi bác nhịn đi một chút thì có phải là ok hơn không:)
Ông nói thế tôi nghe nó còn được, thật sự với ông tôi cũng muốn đàng hoàng chứ chả có gì nhưng gặp phải cái thằng thiếu học thức vô văn hóa chỉ có thế mà nó cắn vào mông tôi túi bụi thế thì ông thấy có đau không, mà ông ơi ông có thừa thời gian không mà ông lại đi bênh vực cho cái đông P..hươn lâu ngày để không ai đếm xuể đến thế hả ông, không biết có đúng không chứ lion2009hpvn nay thì cả cai hp không chơi được với 1 ai vì cái nhân cách xấu, xấu người, xấu nết, bị anh em cô lập ở nhà chơi 1 mình gần 3 năm nay rồi, tôi tưởng ông ở haiphong ông cũng biết chứ, con sâu này đã từng 1 thời làm anh em haiphong xấu mặt với bạn bè các tỉnh, boy hp ơi ông bảo về quyền lợi nhầm người rồi, thừa thời gian nên chọn cho mình 1 công việc thích hợp đi ông ơi, cảm ơn ông nhiều [-O<

Em ạ đến 1 con chó bị ốm không biết chỗ mua thuốc để tiêm cho nó đi hỏi hết chỗ này chỗ kia . Em đang ở tầm nào nhỉ ? hay ở quá xa mãi Kiến An lên kém hiểu biết .

hung buon .
Mày đây : http://forum.vietpet.com/search.php?searchid=50297
Vào xem mới thấy mày là loại cứ bật nick xong trả lời lại tắt ngay người đàng hoàng không phải như con chó cứ cắn bậy xong lại chui vào chuồng lấp thế đâu .
Tôi xin lỗi ông, ông có đếm được trong dđ này có bao nhiêu topic hỏi địa chỉ thú y cho chó không hay là ông không biết đếm. Ít ra thì khi chó tôi bị bệnh tôi không đem bán hay giết thịt, mà cũng hỏi han mọi người chỗ để chữa chạy, dù nó chỉ là con chó ta bình thường, thế là tôi không phải hổ thẹn với lương tâm và với những con chó tôi đang nuôi.
Tôi ở Kiến An thật nhưng cho ông tìm trong tất cả các bài viết của tôi xem có 1 lỗi chính tả nào không, còn ông ở TRUNG TÂM THÀNH PHỐ thì lại ngọng líu ngọng lô như con vẹt mới tập nói, mở mồm ra đã chửi người khác ngu.
Thôi đừng dạy chó nữa, tự mình đi học nâng cao văn hóa đi HÊ HÊ HÊ... =))
Mà cũng đừng gọi mấy cái chuồng là "Trại chó" nữa, nghe thấy vkl =))

hungbuon

Member
Em ạ đến 1 con chó bị ốm không biết chỗ mua thuốc để tiêm cho nó đi hỏi hết chỗ này chỗ kia . Em đang ở tầm nào nhỉ ? hay ở quá xa mãi Kiến An lên kém hiểu biết .

hung buon .
Mày đây : http://forum.vietpet.com/search.php?searchid=50297
Vào xem mới thấy mày là loại cứ bật nick xong trả lời lại tắt ngay người đàng hoàng không phải như con chó cứ cắn bậy xong lại chui vào chuồng lấp thế đâu .
Tôi cũng học ông mà, chuyên lấy nick giả đi tâng bốc lừa người đọc để bán cho, Ol nick lion2009 rồi lại tắt đi bật nick Kiensg viết bài được ngay, đúng là diễn kịch kiểu trẻ con,nick kiensg đâu ông lấy ra nói chuyện với tôi, tôi chấp ông với mấy nick giả của ông đấy, có cần tôi lấy cái link ông dùng nick Kiensg nên diễn đàn lòe mọi người tưởng ngon ăn không ??? có cần không ??? có lẽ con người nhỏ nhen quá nên nghĩ ai cũng giống mình. nói chung là đuôi ông vẫn còn dài lắm chưa thể cắt đi được [-O<

LION_2009

Active Member
Tôi cũng học ông mà, chuyên lấy nick giả đi tâng bốc lừa người đọc để bán cho, Ol nick lion2009 rồi lại tắt đi bật nick Kiensg viết bài được ngay, đúng là diễn kịch kiểu trẻ con,nick kiensg đâu ông lấy ra nói chuyện với tôi, tôi chấp ông với mấy nick giả của ông đấy, có cần tôi lấy cái link ông dùng nick Kiensg nên diễn đàn lòe mọi người tưởng ngon ăn không ??? có cần không ??? có lẽ con người nhỏ nhen quá nên nghĩ ai cũng giống mình. nói chung là đuôi ông vẫn còn dài lắm chưa thể cắt đi được [-O<
Tao đã biết mày là thằng nào rồi Lợn bây giờ có nhiều người muốn đập vỡ mồm mày lắm . Cứ từ từ rồi sẽ ngấm

Boy Hai Phong86

Active Member
Ông nói thế tôi nghe nó còn được, thật sự với ông tôi cũng muốn đàng hoàng chứ chả có gì nhưng gặp phải cái thằng thiếu học thức vô văn hóa chỉ có thế mà nó cắn vào mông tôi túi bụi thế thì ông thấy có đau không, mà ông ơi ông có thừa thời gian không mà ông lại đi bênh vực cho cái đông P..hươn lâu ngày để không ai đếm xuể đến thế hả ông, không biết có đúng không chứ lion2009hpvn nay thì cả cai hp không chơi được với 1 ai vì cái nhân cách xấu, xấu người, xấu nết, bị anh em cô lập ở nhà chơi 1 mình gần 3 năm nay rồi, tôi tưởng ông ở haiphong ông cũng biết chứ, con sâu này đã từng 1 thời làm anh em haiphong xấu mặt với bạn bè các tỉnh, boy hp ơi ông bảo về quyền lợi nhầm người rồi, thừa thời gian nên chọn cho mình 1 công việc thích hợp đi ông ơi, cảm ơn ông nhiều [-O<
Tôi không nói gì động đến ông tôi chỉ nói chung chung thế , còn ông ở đâu hay số phone như nào ông cho riêng tôi , để tôi lúc nào thừa thời gian tôi rủ ông đi uống cafe nói chuyện giao lưu về những gì tôi chưa biết ở hp này nhé>:D<

Tôi không nói gì động đến ông tôi chỉ nói chung chung thế , còn ông ở đâu hay số phone như nào ông cho riêng tôi , để tôi lúc nào thừa thời gian tôi rủ ông đi uống cafe nói chuyện giao lưu về những gì tôi chưa biết ở hp này nhé>:D<
Thôi bác ạ cũng là tạt ngang qua thấy trái tai gai mắt thì vào nói vài câu, chẳng nên nói nhiều nữa làm gì.
Thích cái chữ ký của bác. Nhà bác có em hàng nào thì chụp ảnh lên show cho anh em ngắm cái ~o)

hungbuon

Member
Tao đã biết mày là thằng nào rồi Lợn bây giờ có nhiều người muốn đập vỡ mồm mày lắm . Cứ từ từ rồi sẽ ngấm
dân haiphong có khác hở mồm ra là chém đòi giết, đòi bắn..=))..hahahaha..=))
Hôm lâu mấy bác haiphong len chơi nghe đồn ông có dạo đe chém đe giết cái bác gì nông dân chân chất mộc mạc ở haiphong mãi,nhưng lại bị bác nông dân ấy chửi thẳng vào mặt cho rồi lại cúp đuôi như con cún hả, nghe anh em nó nói mà phát chán, cái nhân cách này ông mới là người không sớm thì muộn mới là người vỡ mồm vì cái miệng thối không chịu đánh răng đấy, cứ để từ từ xem nó ngắm như nào, ai ngấm hơn ai nhé [-O<[-O<

Boy Hai Phong86

Active Member
Thôi bác ạ cũng là tạt ngang qua thấy trái tai gai mắt thì vào nói vài câu, chẳng nên nói nhiều nữa làm gì.
Thích cái chữ ký của bác. Nhà bác có em hàng nào thì chụp ảnh lên show cho anh em ngắm cái ~o)
Mình không thích đưa lên mạng mà cũng chưa bao giờ mình đưa lên, nhưng nếu mà bạn có nhã hứng thích xem mà bạn lại ở ngay Kiến An thì qua nhà mình giao lưu thôi, bạn có thể dẫn bất kỳ ai bạn bè bạn ở Hp này ok hết, giao lưu học hỏi , muốn sang thì điện cho mình ở chữ ký nhé còn đây là topic của người khác làm như vậy sẽ loãng topic của người ta, :D

Boy Hai Phong86

Active Member
dân haiphong có khác hở mồm ra là chém đòi giết, đòi bắn..=))..hahahaha..=))
Hôm lâu mấy bác haiphong len chơi nghe đồn ông có dạo đe chém đe giết cái bác gì nông dân chân chất mộc mạc ở haiphong mãi,nhưng lại bị bác nông dân ấy chửi thẳng vào mặt cho rồi lại cúp đuôi như con cún hả, nghe anh em nó nói mà phát chán, cái nhân cách này ông mới là người không sớm thì muộn mới là người vỡ mồm vì cái miệng thối không chịu đánh răng đấy, cứ để từ từ xem nó ngắm như nào, ai ngấm hơn ai nhé [-O<[-O<
Bạn ơi bạn nói ai thì được chứ bạn đừng nói chung chung dân Hp ở đây, đã bảo là thời gian rảnh bạn cứ gọi cho mình hoặc cho mình số điện thoại để giao lưu bạn không ở hp mà ở hp thông tin gì bạn cũng biết nhỉ

Manh Cuong

Member
Theo mình thì trên diễn đàn không nên đả kich nhau làm gi mấy bạn ơi,vào đây vì hâm mộ bully cơ mà !!! Ai có như thế nào thì kệ người ta không nên chửi bởi chê bai làm gì mất hòa khí mất đoàn kết ............. các bạn vào xem chó của mình đi nào :D

Boy Hai Phong86

Active Member
Theo mình thì trên diễn đàn không nên đả kich nhau làm gi mấy bạn ơi,vào đây vì hâm mộ bully cơ mà !!! Ai có như thế nào thì kệ người ta không nên chửi bởi chê bai làm gì mất hòa khí mất đoàn kết ............. các bạn vào xem chó của mình đi nào :D
Mình đồng quan điểm với bạn nhưng mà vừa nói ra thì mấy người trong đây cho là mình bênh chủ topic, mặc dù mình chẳng biết ai cả, giao lưu học hỏi mỗi người nhịn một tí là ok ngay:)

fantomax

Member
Mình đồng quan điểm với bạn nhưng mà vừa nói ra thì mấy người trong đây cho là mình bênh chủ topic, mặc dù mình chẳng biết ai cả, giao lưu học hỏi mỗi người nhịn một tí là ok ngay:)
Thích quan điểm của bro, mình thấy Lion lập topic là y như rằng một số nick lạ hoắc vào nói linh tinh, chẳng hiểu ntn nữa.

LION_2009

Active Member
Cái chú trồng lúa này nói giọng ghê gớm nhể . Có chó đẹp gửi lên đây đi đừng sủa nhiều nghe đau tai lắm . Còn chú ở tầm nào nghe giọng cao sang nhỉ ? Vào đọc bài viết của chú anh biết chú đang ở tầm top rồi . Mấy người lớn hiểu biết họ không có cách nói ngu như các chú đâu . Chưa biết gì đã vào chém gió . Tầm của chú cao thật tôi sao dám gặp có gặp cũng sợ vãi cả ra nhờ . Tôi biết động cơ chú vào đây sủa rồi hi hi .
Đến 1 con pit cũng còn dành dụm tiền mua thế thì chú ở tầm nào mà cao thế nhỉ không có tiền mua chó thì nuôi sao được Toàn nuôi chó ta và chó lai thế vào phán mình ở tầm cao lắm ..... HA HA HA

http://forum.vietpet.com/showthread.php?t=80009

#11 13-06-2011, 11:28
silverfire
Member Tham gia ngày: Mar 2010

--------------------------------------------------------------------------------

@ Diamond : đàn pit của bác đã chuyển hộ khẩu hết chưa, cho em xin giá của 1 em đực vào inbox nhé (biết để dành dụm thôi chứ giờ chưa đủ khả năng).
Thanks.

Nuôi 1 con chó ta cũng bị vòng kiềng mà mở mồm nói hay thật chú về trồng lúa chăn vịt chắc ok hơn nuôi chó

http://forum.vietpet.com/showthread.php?t=50903

#1 08-06-2010, 00:04
silverfire
Member Tham gia ngày: Mar 2010

Chó của em có bị làm sao không, các bác có kinh nghiệm giúp em với

--------------------------------------------------------------------------------

Em nuôi 1 chú chó ta đực khoảng 5 tháng tuổi, thằng em này 2 chân trước bị vòng kiềng nên đi lại hơi khó khăn. Cách đây khoảng 1 tuần khi em tắm cho nó thấy ở đầu cu có dính chất gì đó vàng vàng hơi xanh, kiểu như mủ, nhưng lúc ấy em nghĩ là nó bị dính gì đó nên chỉ rửa ráy sạch sẽ thôi. Trong tuần vừa rồi ông chú hàng xóm có tắm 2 lần cho nó nên em cũng quên khuấy không quan sát chỗ đó, đến hôm nay lại thấy có chất vàng vàng hơi xanh giống mủ ở đầu cu.
Các bác có kinh nghiệm nuôi chó xin cho em biết có phải đó là tinh trùng hay cái gì đại loại thế của chó trong thời kỳ động dục không, hay chó của em bị bệnh gì ạ. Nếu là bệnh thì hướng chữa trị như nào mong các bác chỉ giáo em luôn ạ.
Em cũng lần đâu nuôi chó nên không có kinh nghiệm gì, chỗ em lại không có thú y nên em cũng sốt ruột chả biết làm sao cả. Xin đa tạ mọi người bỏ thời gian đọc bài viết dài dòng của em. Em nó vẫn ăn uống bình thường ạ, chỉ có cái chân khuỳnh nên đi lại hơi khó khăn tí.
:new:

LION_2009

Active Member
Gửi thêm hình MAFIA 20 tháng tuổi đầu 23,5 inc nặng 39kg đực con của TIGER & ANGLE .

Khánh Nhữ

Active Member
Gửi thêm hình MAFIA 20 tháng tuổi đầu 23,5 inc nặng 39kg đực con của TIGER & ANGLE .

E nói 1 câu công bằng mà chân tình luôn nếu có sai bác bỏ quá " con này đẹp nhất trại " vì " đầu to mà lùn " nhất ...! Sai bác đừng chửi ..! :x

@ con bully nặng nhất ở "trại chó" gọi là thiên bảo : chú mày chịu khó đi ra ngoài học hỏi thêm đức tính khiêm tốn của những người chơi chó khác đi. Có thể chú mày có rất nhiều tiền, nhiều chó đẹp nhưng những thứ ấy ko làm người khác tôn trọng chú mày đâu.
Đừng nghe những câu khen trước mặt mình mà hãy nghe xem họ nói gì sau lưng mình.
Chỉ nói đến thế thôi, chú mày ko chịu hiểu nữa thì anh pó hand. Đừng có pm vào inbox làm phiền anh nữa, anh ko rỗi hơi như chú ngồi lọ mọ tìm cả những bài viết trước đây nhằm mục đích nói xấu người khác.
Cục cứt còn có đầu có đuôi, tư cách chú mày xem ra không bằng c c ứ t

silverfire

Chú vào trả lời giúp anh vụ này nhé !
Có người pm cho anh thế này, chú mày đọc nhé :
"chửi chết mẹ thằng lion đi ông à, thằng chó đấy nó tinh tưướng lắmm, ông bảo nó có nhiều tiền thì ông nhầm rồi, thằng rẻ rách ấy, đi đến đâu cũng bị anh em mọi người ghét như con chó nhưng nó có biết gì đâu, đúng là con chó như nó có đến già cũng không biết là mình ngu hay khôn đâu, nó nghĩ mỗi nó khôn anh em mình ngu hết đấy mà, vì nó khôn quá nên ở đâu ai cũng coi nó như con chó , ủng hộ bạn luôn "
Tất nhiên là anh cũng ko thích cái cách đứng ngoài ném đá như thế này, nhưng chú mày xem lại mình đi nhé, không có lửa thì làm sao có khói =))=))=))

fantomax

Member
Trời, cái topic của chủ thớt đưa ra cho mọi người bàn luận lại trở thành nơi bêu rếu nhau ... mấy bác bêu rếu cũng buồn cười. Mình thì mình chả biết nhưng mà mấy bác nuôi chó cứ giàu như người ta, có chó đẹp như người ta thì nói ... toàn thấy ghen ăn tức nhảy vào nói. Chán chết ...

Status
Không mở trả lời sau này.