• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Bulldog

minhcodon

Member
em thây các bác khoe chó đẹp quá nhưng em tim mỏi mắt mà kô thấy cách chăm sóc cho các em bulldog.em đang muôn nuôi.mong các bác giúp đỡ

King of bulls

Vietpet sponsor
Nuôi bulldog là cả một quá trình gian nan, có thể gọi là cả 1 nghệ thuật đấy bạn ơi. Viết ra giấy thì bao nhiêu là đủ.
Rãnh thì xuống trại mình chơi, có nhiêu biết mình nói hết. Còn bạn muốn biết sâu và rộng hơn nữa về bulldog thì liên lạc anh Sơn (ly giang) chuyen gia bulldog.

Thân chào,

ktx1108

Member
Trại của bạn có sảm phẩm chưa bạn? Mình có thể đến xem và học hỏi không? Thanks :D

minhcodon

Member
hix mình ở hà nôi.có bác nào ở hà nội kô.giup minh với.vệ sinh tam cho bull nhu thế nào với thời tiết lạnh như thế naò.giúp minh với

mình ở hà nôi.các bác cho em ít kinh nghiêm đê em chăm em bull dc tốt hơn.ha nội đang thòi tiêt se se lạnh em muôn tăm cho em bull ko biết có đươc kô

maxdown

Member
hix mình ở hà nôi.có bác nào ở hà nội kô.giup minh với.vệ sinh tam cho bull nhu thế nào với thời tiết lạnh như thế naò.giúp minh với

mình ở hà nôi.các bác cho em ít kinh nghiêm đê em chăm em bull dc tốt hơn.ha nội đang thòi tiêt se se lạnh em muôn tăm cho em bull ko biết có đươc kô
hi,nếu thời tiết lạnh thì bạn cho pha nước sôi vừa đủ ấm để bé tắm ko bị cảm lạnh,thân

minhcodon

Member
em dang muốn mua một em bulldog tầm 5-6-7 tháng tuổi có bác nào bán kô.em ở hanội các bạn chỉ chỗ giúp mình với