• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

bulldog mua nhà anh Thế

cho_ompt

Member
Em bull này em mua nhà anh Thế,sinh ngày 25/4/08 xin báo cáo tình hình với anh thế luôn là nó ăn như heo,ngủ như heo,ngáy như heo,đi dứng cũng như heo...chĩ có biết sũa là như chó thoi hihihi

Trông cái mặt nhăn nhó toát lên cái vẻ lạnh lùng "như Cẩu" bác nhỉ? :))
Mà sao em chưa thấy chon nào mặt nhăn nhúm đáng ... ghét như vậy ạh!
Cho thêm tý ảnh đi bác!

cho_ompt

Member
mặt nó cứ nhăn như cái nùi giẽ ấy,người thì như cục bơ đang bị chảy ra......haha

cunxinh

Member
Hẹ hẹ nhìn còn tưởng là chó bông cơ . Đúng là chó đẹp ạ . Mà mắt em ấy cứ liếc liếc nhìn đểu quá . Mới có 6 tháng mà như heo thì nên đặt tên là ỉn luôn bác nhỉ he he

quyennt

Bạn ơi, em bull nhà bạn đáng yêu quá. Bạn post hình nhiều nhiều lên nữa cho mọi người chiêm ngưỡng hen. À, em bull nhà bạn 6 tháng nặng bao nhiêu kg rồi bạn? Em bull nhà mình 6 tháng nặng có 20kg à.

ha ha ha =)) nhìn cái mặt nó cận cảnh trông buuồn cười quá, con này thích nhìn đểu quá ghét thật =)). Bác chủ nói chó nhà anh Thế làm mình cứ tưởng nhà bác anhthe98 mới "tạp nhập tái suất" giống chó này :D

TheQuang

Member
Em bull này em mua nhà anh Thế,sinh ngày 25/4/08 xin báo cáo tình hình với anh thế luôn là nó ăn như heo,ngủ như heo,ngáy như heo,đi dứng cũng như heo...chĩ có biết sũa là như chó thoi hihihi

TUẤn ơi .Hôm nay nhìn em nó đẹp quá,em hãy cho em nó ăn đúng giờ giấc và nhất là phải đúng liều lượng,chứ không thì mai mốt em nó lăn chứ không có bước đi được đâu em

cho_ompt

Member
anh Thế yên tâm,con na`y la` nhỏ ro`i đó,con cho' đực to gần gấp đôi nó ròi đó anh,con kia nhìn dể sợ hơn nhiều,bừa nào em post tip hình nó lên ...

sao hình nào cũng thấy con "heo" nó nằm hết vậy? ^^ bạn có chụp tấm nào nó đứng không? nó bao nhiêu kg rồi vậy? nhìn nó lè luỡi nhát ma thấy ghét quá

quyennt

Bạn ơi, em bull nhà bạn thích thế, được đi tắm biển nữa kia à... Sao bạn dẫn em nó đi dược hay vậy? Đi xe em nó có bị say xe không? Gặo biển em nó thích không bạn? Sợ trời nóng quá em nó làm sao chịu nổi? À, mà bé bao nhiêu kg rồi. Bạn post thêm hình nữa đi nhé...nhưng mà hình bull thôi...hehe...

PhanTom1987

Dễ thương ko chịu được.muốn có 1 pé wa anh nào có pe bull đực cỡ 1 tháng thì bán cho em nha yêu bull lam ma chưa kiếm được cho nào bán bull đẹp hết nhìn bull của mấy Anh thèm wa. em ở HCM số điện thoại của em nè 0908827059>>>>> em ten Quang

puppy 109

Member
hic,sao bạn lại so sánh nó với heo thế,lại có vụ nùi giẻ với lại bơ đang chảy nữa chứ :)),nhìn em nó cũng rất xinh đó bạn,lại bặm trợn nữa

TheQuang

Member
Dễ thương ko chịu được.muốn có 1 pé wa anh nào có pe bull đực cỡ 1 tháng thì bán cho em nha yêu bull lam ma chưa kiếm được cho nào bán bull đẹp hết nhìn bull của mấy Anh thèm wa. em ở HCM số điện thoại của em nè 0908827059>>>>> em ten Quang

Anh còn 03 bé Bull sinh tháng 10 đó em .Ghé nhà mình xem nha !:wel: