• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Bulldog English nhà mình

Louis

Member
thấy tình hình box bull ảm đạm quá làm bài khoe hình 2 bé bull nhà minh
TEXI-2 năm tuổi

Maya- máy bay của texi :D

ảnh gia đình

Louis

Member
hic,thế hội vẫn sinh hoạt bình thường ah,lúc nào off ẹc gì thì hú tôi cái nhé

sumoandbull

Vietpet sponsor
Đợt vừa rồi nắng nóng quá có off với ẹp gì đâu :(
Hay chủ nhật tuần này off nhỉ :x:x

Off gì thì off nhưng mà đừng để các em phải khổ quá thì nhìn tội lắm đấy mèo ơi..

Ah Martin đi off dc đấy ^^...nhìn cứng phết =p~

Louis

Member
uhm, đi off giờ giấc sao cho hợp lý chứ mấy em bull ở nhà đã thấy khổ sở lắm rồi chứ nói gì đi off. mà off thì yêucaaui đồng chí giang làm tốt khâu hô hào nhé. phong trào chìm quá

sumoandbull

Vietpet sponsor
Off thì chắc off tầm ngoài 4h30 cho mát mẻ <):)<):)
Nhưng giờ đấy sợ 1 số anh em lại ko đi đc :))

bicdog

Học hỏi kinh nghiệm

Chào bạn, gần đây mình cũng thích loại BULLDOG, và mình thích loại BULL Pháp. Không biết có đắt và nuôi thế nào, bạn có thể chia sẻ một chút thông tin cho mình được không? Xin cảm ơn

Mỗi con có một cái " cuốn" khác nhau nhưng bull pháp thì hiện giờ khó tìm được hơn E.bulldog
P/s: tình hình em không có bulldog mà chỉ có hậu duệ của bulldog là bully thôi thì có được tham dự of không anh mèo ơi hehehe

sumoandbull

Vietpet sponsor
Chào bạn, gần đây mình cũng thích loại BULLDOG, và mình thích loại BULL Pháp. Không biết có đắt và nuôi thế nào, bạn có thể chia sẻ một chút thông tin cho mình được không? Xin cảm ơn
Bạn vào CLB E.Bulldog mà hỏi Bull Pháp thì mình cũng bó tay rồi :D:D

sumoandbull

Vietpet sponsor
Mỗi con có một cái " cuốn" khác nhau nhưng bull pháp thì hiện giờ khó tìm được hơn E.bulldog
P/s: tình hình em không có bulldog mà chỉ có hậu duệ của bulldog là bully thôi thì có được tham dự of không anh mèo ơi hehehe
Cà phê cà pháo là chính em ;))

hehe đợi em nó xuất chuồng kiểu gì em chả mang qua khoe anh hehe em bắt đúng con socola anh chỉ đấy tự dưng có thêm mấy cái đốm vàng như kiểu rott ý:))...mà khi nào chán hero thì vứt em nuôi hộ cho nhé kekeke

sumoandbull

Vietpet sponsor
hehe đợi em nó xuất chuồng kiểu gì em chả mang qua khoe anh hehe em bắt đúng con socola anh chỉ đấy tự dưng có thêm mấy cái đốm vàng như kiểu rott ý:))...mà khi nào chán hero thì vứt em nuôi hộ cho nhé kekeke
OK e , hôm nào a sang bên đấy a alo vào xem tụi nhóc em chăm thế nào :">

sumoandbull

Vietpet sponsor
Tks giang đã trả lời giúp mình 1 câu trả lời rất hay và khó :))
Mới alo cho anh Hà để rủ off ẹp mà nghe đc 1 tin vui đi kèm thêm 1 tin buồn :(
Vui là anh ý mua HUGO ở trong SG ra, đang hí hửng lại có thêm giống tốt.
Được khuyến mại luôn 1 tin buồn là chuyển tàu ra đến Hà Nội thì HUGO đã ra đi vì quá nóng :(
Buồn !!!

Louis

Member
Mới alo cho anh Hà để rủ off ẹp mà nghe đc 1 tin vui đi kèm thêm 1 tin buồn :(
Vui là anh ý mua HUGO ở trong SG ra, đang hí hửng lại có thêm giống tốt.
Được khuyến mại luôn 1 tin buồn là chuyển tàu ra đến Hà Nội thì HUGO đã ra đi vì quá nóng :(
Buồn !!!
Uầy tin này là thật hả. Mình nghe người ta đồn đại tin này rồi nhưng mà nghe k tin cho lắm,chẳng hiểu a hà làm gì mà đen vậy nhỉ.mấy tháng trời mà tẻo mất 2 em hàng khủng, mình chắc giải nghệ luôn mất

sumoandbull

Vietpet sponsor
Vẫn giữ 3 em cái con của Tora để nuôi mà.
Đam mê chắc ko bỏ đc đâu :))

Louis

Member
uhm hôm trước tôi có sang thailand chơi sang chơi thăm đc trại bigbone và winsan phê lắm. đi 15 ngày thì 9 ngày đi xem các trai chó rồi :)) quả thật là mãn nhãn