• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Bulldog 6 Tháng Tuổi !!

Davidkhoa

Member
Chú Bulldog nay hình nhu bác mua lại từ Ai phải không, con này la lứa thứ 2 cua con Baron nha bác Sơn, đẹp lắm,

l0ve_d0g

Member
Em này nhìn dáng đẹp đấy nhưng mặt thì em nghĩ chưa chuẩn lắm thì fải :D

Davidkhoa

Member
Con này chuẩn lắm đó bác, nó là con cua Baron vô địch mà, bác xem lai hình cua Baron trong muc nhom bulldog xem, vi bac Sơn it cho phối giông voi Baron lắm, phải con chó cai nào đẹp lắm mới cho gả cho Baron vi la vô đich phải xứng với mỹ nhân chứ, hihihi.

vâng đúng đấy david ạ!!hihi,với lại chó đẹp hay xấu cũng tuỳ vào con mắt thẩm mỹ của mỗi người ạ...tôn trọng mọi ý kiến của các bác!!:D:D:D

thongoc

Bé này màu trắng chảnh ghê! Ko hiểu khí hậu trong Tp nuôi màu này thì có bi vấn đề về da liễu ko? Tại RAMBO nhà E màu nâu vàng, mà mới chớm hè đã bi ghẻ! Bác biết cách phòng ngừa và chữa trị thì tư vấn cho E nhé! 1 tuần E tắm cho cháu nó 1 lần! E cảm ơn bác!

Davidkhoa

Member
Mùa hè Bulldog ra nhiều mồ hôi, rồi nó lai đọng lai mấy vết nhăn, nên dễ bị nấm lắm, hay nó chay ra ngoài bị máy kí sinh trùng bam vào da cung bi nua, cho nên mùa hè bạn nên lấy khăn lau cho nó, tranh tắm nhiều, bulldog không nên tắm nhiều đâu, bạn cũng có thể hỏi BS thú ý để tư vấn thêm,

duclinh87

Member
con này là quá chuẩn rồi mới 6 tháng mà đã ra dáng thế này chắc đến 1,5 tuổi sẽ đẹp lắm chúng mừng bác có chú bull đẹp

Thân chào thành viên BulldogFAT.
Bạn lập topíc này là để giới thiệu chú chó của bạn hay để rao bán. Nếu là để rao bán, bạn vui lòng chuyển qua boxmua bán, rao vặt.

duclinh87

Member
ko biết bây h ai là chủ em này nhỉ đợt trước anh rao bán em kết lắm nhưng ko dủ tiền bây h có tiền thèm mua quá thì hỏi ở đâu cũng bảo phải chờ 4>>5 tháng nữa mới có đàn con chán.....