• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Bull terrier 4 tháng tuổi iu dã man

Nhà tôi vừa tậu được 1 em bull trắng đen . Iu lắm các ae ạ nghịch dã man , giò em nó đã biết quắp dép mang về rồi . À mà tên em là Zin mọi người ạ

mousse

nhìn Zin nhà bạn đáng yêu quá. Mình đang muốn có 1 em như thế mà nhà ở hiện tại nhỏ quá, không có chỗ cho nó chơi. Mà bạn mua ở đâu đấy? Chỉ giúp mình được không? Sắp tới chuyển nhà mình sẽ cố gắng mang 1 em về làm bạn.

tuyetl4nh nhầm rồi giống bull terrier này chỉ những con màu trắng thì mới bị điếc 1 bên thôi , nhưng sức khỏe vẫn tốt lắm . Zin nhà mình mới hơn 4 tháng tuôi nhưng giò em nó đã nghịch kinh khủng và khỏe lắm . Zin nhà tôi trông nhà thì khỏi phải bàn

Zin nhà mình là đực ZinZin80 ạ , giò em nó đâng thay lông , sau đợt này em nó chắc có áo mới rồi hihi

DucTuan

Member
Nhà tôi vừa tậu được 1 em bull trắng đen . Iu lắm các ae ạ nghịch dã man , giò em nó đã biết quắp dép mang về rồi . À mà tên em là Zin mọi người ạ

[/QUOTE Mình cũng thích giống này lắm, bạn cho hỏi e zin của bạn là giống mini hay max?

mewmeo

Member
cu cậu giống nhóc của anh dương với chị nấm ở 1a tràng tiền quá :D:D:D

zin nhà mình giống lắm hả mewmeo , zin nhà mình giò cũng thay đổi nhiều lắm rồi , dạo này nhóc nhà mình rất khỏe và lớn nhanh lắm ,

mars_venus

zin nhà bạn dễ thương quá, bạn post thêm nhiều ảnh nữa cho mọi người coi với. Mà bạn có thể chia sẻ, bạn mua em ý ở đâu không? một em nhu thê này thì tầm bao nhiêu xiền vậy? mình cũng thich giống chó này, bởi ngoại hình khá ngộ nghĩnh. mình chỉ coi ảnh với clip về giống này trên youtube , thây nó rất là hiếu động . nhưng mà mình từng đọc 1 bài của thanh viên trong VP, nói về 1 em tên là Hiệp sĩ lợn thì phai, có vẻ là no rất dữ. không biêt cún nhà bạn có dữ không vậy ?

Thông báo với anh em Zin zin nhà mình giờ rất tuyệt . Zin nhà mình cũng đã được 6 tháng tuổi rồi . Hôm nay bận quá nên không post ảnh của em nó lên được hihihihi

linh_hương

anh phuong ơi anh mua chú em này ở đâu mà yêu thế ạ? em đang muốn tìm mua chú này mà khó qúa hn chẳng biết mua ở đâu nữa anh chỉ jùm em w ạ .thank anh

zin nhà mình giò đây đã được 1 tuổi và đầy sung mãn ai có nhu cầu nuôi em nó hãy call cho mình nhé 0904902655

Dạo gần đây Zin nhà mình cũng đã lớn hơn nhiều và còn rất nhiều trò của zin như kéo lốp cắn lốp treo và còn nhiều điều thú vị về nhóc nó nói chung càng nuôi càng thấy sự bền bỉ và dẻo dai of dòng chó này , mình cũng bận nên đang muốn chuyển nhượng em nó cho người nào am hiểu về dòng này . Sau đây có vài hình của em nó

trung2t3c

Active Member
.... mình cũng bận nên đang muốn chuyển nhượng em nó cho người nào am hiểu về dòng này .
đây ..đây bác ơi..... tạo điều kiện đi bác... e nó về nhà mới liền à :D:D:D
Bác xem thử đk thế này đáp ứng được yêu cầu của bác ko ???

LyPham

em này cuả anh nhìn giống CoCo nhà em quá,hôm nào cho 2 nhóc giao lưu đc ko ạ?:x