• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Bull phap moi ve` !!

randy_lita

Mình cũng rất thích giống Bull Pháp này . Mình ở trong HCM đi tìm đỏ con mắt luôn , mà 0 thấy ai bán hết . Anh chị em có ai biết chổ bán 0 , chỉ giùm mình với . Chó của bạn đẹp lắm , chúc bé mau ăn chóng lớn nha .
p/s : Bạn nào biết chổ bán chỉ mình với nha , lien hệ 093.55555.10 mình tên Tùng . Thanks mọi người !!

ở cạnh nhà mình có 1 ông nuôi con bun pháp này - em nó được 3 tuổi, con gái, thấy nói là đẻ 1 lần rồi nhưng em nó vụng kô biết nuôi con nên chết cả, bạn có thích ko mình hỏi cho vì thấy nhà ý cũng kô mặn mà gì cho lắm, toàn tống e ý lên tầng thượng thôi, fí.

My Johnny

ở cạnh nhà mình có 1 ông nuôi con bun pháp này - em nó được 3 tuổi, con gái, thấy nói là đẻ 1 lần rồi nhưng em nó vụng kô biết nuôi con nên chết cả, bạn có thích ko mình hỏi cho vì thấy nhà ý cũng kô mặn mà gì cho lắm, toàn tống e ý lên tầng thượng thôi, fí.
Nếu nhà này mà cho em í đi chắc cũng chỉ tương đương với cún ta thôi bác nhỉ =)), bác cứ hỏi rồi up giá lên cho ae nào muốn mua để biết nhé. Em cũng thích :D

anh9086

Member
mình ở hà nội cũng đang nuôi 1 bé, Nhà chủ họ đang ko cho nuôi. chắc phải bán

thuan_hp

Member
nhà em cũng ở Hạ Lý nè,mà bull Pháp em có thấy đâu nhỉ :D có bull Anh thôi à.anh cho em địa chỉ em xuống coi cái :smug:
bạn gọi cho số này nhé:0986432662. lần trướ mình vào xem thì nó mới đẻ. nhưng mình lại thích bun anh hơn. bjo bạn vào xem thì chác là bắt được rồi đấy. còn đia chỉ thì mình không nhớ lắm bạn cứ gọi điện nhé.

changkiki

Member
bull mà cho ăn cơm trộn thịt bò coi chừng đột tử đó..hic hic chị í nuôi chó mà thật không để ý điều này !

NamJimmy

Mình cũng đang nuôi 1 con bull pháp như thế này.. nhưng mà :(( nó đang bị cảm huhu.. nhìn mặt nó như em bé ấy.. khổ thân lắm :( thương quá nhưng đang chữa :(9huhu