• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Bull ngày đầu đi chơi nghiện luôn.

Ronald

Member
vài tháng nữa cho nó xuống sân Lạch Tray chạy cùng với tuyển điền kinh Hải Phòng bọn em và cho nó vào phòng tập thể lực cùng luôn đảm bảo không con nào cơ bắp bằng con này của em đâu. hehe (A Phú)

Huyxiang

Vầng e cho vào sân cỏ Lạch Tray tha hồ mà chạy. Nó nhỡ nhỡ e bắt đầu viết hẳn 1 giáo án tập luyện cho nó tập như 1 vđv điền kinh chuyên nghiệp. Đảm bảo chỉ sau vài tháng là có thân hình body ngay a ạ.**==:>

tungpitt

Member
kún bạn đẹp thế mấy tháng rồi bạn ơi bạn hay cho bé ra hồ đào àh bạn hay ra vào tầm mấy h mình cũng mún cho pé bull nhà mình ra để chào hỏi anh em hyhyhy.

Huyxiang

Bull nhà m đến hôm nay được 2 tháng 3 ngày rồi. M hay cho vào sân cỏ Lạch Tray và gần sân bay Cát Bi chơi.