• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Bull Bầu sắp đẻ

vutran

Member
khi còn ngây thơ....Đến lúc tìm chồng...
Nhưng chân dung người chồng thực sự....Và kết quả..

vutran

Member
các chuyên gia cho mình hỏi chút, bull nhà mình có bầu được 47 ngày rồi nhìn bụng như thế này là to hay bé?

duhuonghp

Member
chào bạn vu trần . nhìn em bull mình rất thích bạn o phố nào vậy hôm nao cho mình ngăm nghia chút và xin đăng ký 1 em

vutran

Member
em bull này thỉnh thoảng mình vẫn cho đi off. chu chủ nhật này nếu mà off thì mình cũng cho ra đấy chơi vì nhà mình ở gần hồ An Biên. bà bầu bụng to mà đi off là hơi bị hay đấy. đến chủ nhật này thì bụng to lắm rồi, xắp đẻ tới nơi rồi cho đi off chắc nhìn buồn cười lắm. dt của mình 0983030378. khi nào thích qua chơi thì alo.

_DIAMOND_1984

Ban liên lạc VP Hải Phòng
bác ơi chủ nhật vừa rồi OFF sớm rồi bác,chủ nhật này ko off đâu bác ah.hôm đây trên Hn tổ chức festival cuối năm bác ah,con tháng sau lại Off như thường lệ bác nhé,1 tháng 1 lần vào chủ nhật của tuần cuối cùng của tháng.Thân

em bull này thỉnh thoảng mình vẫn cho đi off. chu chủ nhật này nếu mà off thì mình cũng cho ra đấy chơi vì nhà mình ở gần hồ An Biên. bà bầu bụng to mà đi off là hơi bị hay đấy. đến chủ nhật này thì bụng to lắm rồi, xắp đẻ tới nơi rồi cho đi off chắc nhìn buồn cười lắm. dt của mình 0983030378. khi nào thích qua chơi thì alo.
chúc mừng bác Vutran nhé. chừng nào nó đẻ nhớ up hình lên cho anh em theo dõi nữa nha!

vutran

Member
những ngày cuối cùng của những ngày tháng bầu bì mệt mỏi
khoe hàng..

vutran

Member
chủ nhân của bull bầu........... dễ thương chưa........... anh nào muốn bull baby thì phải hỏi em..........hehhhehhhhe

vutran

Member
chắc là đêm nay em bull nhà mình sẽ đẻ . hồi hộp quá . sẽ khoe các bạn sau nhé phải xuống đỡ đẻ cho em nó đã..

bbwoman

Em nó đẻ chưa bác! Bác up ảnh các em con lên đi. Bác ở đâu vậy, mình cũng thích em này. Giá cả thế nào bác?

vutran

Member
em bull nhà mình đã sinh được 9 em rồi gồm 6 đực và 3 cái. rất may là sinh rất dễ đẻ thường không phải mổ. mấy hôm nữa lấy máy ảnh về sẽ pot khoe cùng các bạn.

kiensg

Member
em bull nhà mình đã sinh được 9 em rồi gồm 6 đực và 3 cái. rất may là sinh rất dễ đẻ thường không phải mổ. mấy hôm nữa lấy máy ảnh về sẽ pot khoe cùng các bạn.
xin chúc mừng bạn ! đây cũng là lần đầu mình nghe Bull đẻ thường mà trót lọt hết vậy đó. Chắc số bạn may mắn lắm đó . Bạn nhớ post hình lên xem nhé .

_DIAMOND_1984

Ban liên lạc VP Hải Phòng
8888

Bạn Vutran cho mình đặt gạch trước nhé,mình bắt hộ cu em mình Bạn cho mình số phone nhé

vutran

Member
buồn quá hôm nay đi cả ngày không để ý nên 3 em đã ra đi chắc vì lạnh quá. về nhà thì thấy 4 em nằm ở nền gạch người lạnh toát mình bắt vào cho mẹ nó ủ ấm nhưng không qua khỏi, còn 1 em vẫn rất yếu . số còn lại trong ổ thì vẫn khoẻ mạnh mập map.hi vọng là em còn yếu sẽ qua khỏi. bạn nào ở hp muốn giao lưu thi alô dt 0983030378

HieuHp

Member
Hic, khổ thân mấy con chó con :(
Mà ông bạn vô tâm quá, đi vắng cả ngày thì phải chuẩn bị trước chứ, ai lại để nó bò ra nền nhà lạnh như thế
Người khoẻ mạnh như mình nằm nền nhà còn không chịu được huống hồ gì mấy con chó con mới sinh
Thôi cố gắng chăm mấy con còn lại cho tốt nhé :)

duhuonghp

Member
tình hình mấy em bull nhà bác sao rồi up it anh cho ace coi chut nào bác vu tran cố găng lên nhé

Bác ơi hôm nọ em có gọi điện cho bác, lúc nào bác dảnh cho em chạy qua cho bác ,ngó các em 1 tý nha thèm quá rồi