• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Buck - Thanh Hóa Chào mọi người :)

duongmap

Member
Em mới về Thanh Hóa được 1 thời gian mang theo cục cưng này về đây.Muốn giao lưu học hỏi với anh em ở Thanh Hóa để phát triển phong trào chó kéo xe. :)
xin phép anh em cho em khoe cậu nhóc 10 tháng tuổi nặng gần 40kg của em ạ!
Rất vui được giao lưu học hỏi với anh em ^^

Tha Thứ

Member
Post thêm nhìu ảnh để mng có ấn tượng và phân biệt cún nhà bạn vs các cúm khác nữa. ^^

duongmap

Member
Post thêm nhìu ảnh để mng có ấn tượng và phân biệt cún nhà bạn vs các cúm khác nữa. ^^
:) em cũng đang định cập nhật thêm hình ảnh nhưng không biết post hình lớn như thế nào @@ dùng chương trình upload của diễn đàn toàn cho hình bé dư lày à @@

em ở Thanh Hóa. rất vui được làm quen với mọi người ạ !

Bạn ở đâu thanh hóa mình cũng ở thanh hóa dỗi anh em minh mang chó đi chơi mình cũng có 1 em tên mika giông đực nặng 50kg nếu đõi alo 0909322979 rồi hẹn mang chó di chơi vi o th it người chơi ma thấy em nhà mình cứ chay mat dép chan'>:p

Swish

Hôm nào gửi cho mình ít rau má nhé :x

Chó mà được ăn rau má là tuyệt vời đấy, vừa mát vừa dễ tiêu <):)

duongmap

Member
Bạn ở đâu thanh hóa mình cũng ở thanh hóa dỗi anh em minh mang chó đi chơi mình cũng có 1 em tên mika giông đực nặng 50kg nếu đõi alo 0909322979 rồi hẹn mang chó di chơi vi o th it người chơi ma thấy em nhà mình cứ chay mat dép chan'>:p
hi. rất vui được làm quen.mình ở bến xe phía tây.gần chợ Tây Thành.thế cuối tuần rảnh ae giao lưu.mang cho đi dạo :) chó mình cũng đực.được 10 tháng gần 40kg thôi ^^
mình tên Dương,27 tuổi.sdt : 09 4321 3883 (khuya rồi ko gọi cho bạn đc ) :d

duongmap

Member
Hôm nào gửi cho mình ít rau má nhé :x

Chó mà được ăn rau má là tuyệt vời đấy, vừa mát vừa dễ tiêu <):)
Rau má thì ở đâu cũng có mà bạn.sao phải gửi. :) mà mình thấy toàn người ăn thôi.chó đâu ăn rau má đâu:-??

Swish

Chó cũng cần bổ sung chất xơ đấy bạn ạ =)) Ăn cái gì dễ tiêu như bí đỏ, carot là ok, theo ý kiến mình rau má là cực tốt, vừa mát, vừa dễ tiêu. Tiếc là chỉ có ở TH chứ ở HN mà dễ mua mình cũng mua cho chó nhà mình ăn, chứ người ăn cái đấy làm gì :D

Mà 10 tháng 40kg thì bác chăm cũng kinh thật đấy :|

duongmap

Member
Chó cũng cần bổ sung chất xơ đấy bạn ạ =)) Ăn cái gì dễ tiêu như bí đỏ, carot là ok, theo ý kiến mình rau má là cực tốt, vừa mát, vừa dễ tiêu. Tiếc là chỉ có ở TH chứ ở HN mà dễ mua mình cũng mua cho chó nhà mình ăn, chứ người ăn cái đấy làm gì :D

Mà 10 tháng 40kg thì bác chăm cũng kinh thật đấy :|
ừ thì rau tất nhiên là rất cần rồi.nhưng rau má mình chưa thử vì không biết chế biến như thế nào.còn cho em nó ăn sống thì chắc chắn không ăn ^^. Bạn có nói quá không? chứ mình thấy ở HN rau má cũng có rất nhiều mà.người ta hay say sinh tố đấy.ở chợ có rất nhiều bạn nhé.
còn nếu trong cmt của bạn có ý gì phía sau nữa thì mình ko rõ :)

Buck nhà mình chế độ ăn uống và tập luyện khá đều đặn và khối lượng như thế cũng không phải là quá béo phì mà. phải ko? ^^

Chúc cho phong trào yêu thú cưng ở quê hương phát triển hiện tại o thanh hoa rất ít người chơi. mình có quen ông a o Trương Thi nuôi rot va xoáy thái và hiện tại thằng e trai mình cũng đang sở hiểu 2 em xoáy thái màu xám 1 đực 1 cái?

haiyen8y

em cũng ở Thanh Hóa nè, em ở Phố Kiểu, Yên Định, hơi xa vs các bác òy, đợi khi nào em Zin nhà em cứng cáp, em xin việc đc ở TP thì giao lưu nhá! \m/