• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Buổi ra mắt CLB Rottweiler Miền Bắc_ NRC.

Hung.tinhyeu

Active Member
em thích nuôi Rot nhưng chưa nuôi bao giờ vậy có được tham gia câu lạc bộ không các bác ?và khi tham ra co được chia sẻ Rot con không ah mong các bác chỉ giáo ..
UI dào, cao thủ ẩn dật ở núi nào vậy, hôm nay lại hạ sơn chắc là có nhiều chiêu mới để anh em thưởng lãm đây. Anh chán nuôi phú quốc rồi hay sao vậy ?.

UI dào, cao thủ ẩn dật ở núi nào vậy, hôm nay lại hạ sơn chắc là có nhiều chiêu mới để anh em thưởng lãm đây. Anh chán nuôi phú quốc rồi hay sao vậy ?.
Đã bao giờ ngưng thich Rot từ khi biết nuôi chó tới giờ đâu , ma bây giờ lại thich cả Dogo nữa mới tệ đồng chí HTY ah 8->

Hung.tinhyeu

Active Member
Oh , tuyệt vời, chúc mừng CLB Rot Miền Bắc ngày càng lớn mạnh :x:D
Thay mặt anh em trong BKT NRC cám ơn Thắng nhiều, hi vọng có dịp được giao lưu giữa anh em yêu quý Great Dane và anh em yêu thích Rottweiler.