• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Buồn buồn post ảnh Tuýt, Tô !

anh_hanam

Member
Hai chú cún nhà em: Một săn Tây Ninh, một "săn Hà Nam", mời các bác thưởng lãm nhé. Hai em( Phú Quốc trước đây phần vì buồn vì bạn nên không muốn trông chó lại nhớ đến người, phần vì nó phá hàng xóm quá trời nên phải gửi một người bạn nuôi giúp để thỉnh thoảng có chỗ đi lại ngắm nghía:D.

anh_hanam

Member
Súng ống hoành tráng quá anh_hanam à!!!!​

Vâng, cũng không đến nỗi bác nhỉ. Chỉ tội cho nó là con vợ nó còn bé quá, bị ép gả. Chắc phải chờ năm nữa mới động phòng được (con bé là con vợ nó đấy bác:)))

em Tuýt em tưởng là đang ở NĐ cơ mà, hôm nào em qua anh dẫn đi mấy anh em nuôi becgie ở Hà Nam anh nhé!!!

AQ1001

Member
Lâu lắm mới thấy chú xuất hiện.
Giờ chơi kinh quá nhỉ, một mặt trăng thật to, với một đám mây ngũ sắc, rồi thêm một mớ sao nữa:))

anh_hanam

Member
Lâu lắm mới thấy chú xuất hiện.
Giờ chơi kinh quá nhỉ, một mặt trăng thật to, với một đám mây ngũ sắc, rồi thêm một mớ sao nữa:))
Bác ơi, em đang đi học nên mệt quá bác ạ. Ít có thời gian vào diễn đàn, nhớ bác lắm lắm. Em giải tán hết chim cò, cây cối rồi. Giờ chỉ còn có hai con chó này làm bạn:)). Rất nhớ bác đấy nhé !

Con Lợn Lòi

Active Member
Lâu ghê mới thấy bác ghé qua, mà một dạo phong độ của các bác Hà Nam với CKNOKD lâu ghê không thấy nhỉ...:(:)(:)((Dog Eye

Lâu lắm mới nhìn thấy cún con. Dạo này trông nhớn phết bác nhẩy.
Anh em Hà Nam dạo này ít liên lạc quá, hôm nào làm trận tất niên đi bác.

philippe

Dog Expert from France
Alexandre Yersin, the famous scientist, had mentioned the existence of hairless dogs in Vietnam in his writings. This dog is the living evidence of their reality.