• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Buồn Buồn Chụp Hình Mấy Pé Nhà Em Nè!

Đây là ku Jon nhà em! rất thon thã vì cho ăn vừa đủ:Dvì em ko thích mập ủn ỉn cho lắm, mập mạp ủn ỉn thì việc chạy giởn hơi khó khăng:whew:.

típ nè! chụp bằng ĐT nên hơi xì cùn ko thấy con mắt đâu=))

còn đây nhóc lucky!

Tặng thêm con viel chameleon mới tậu:blusshing:

quyennt

bạn ơi cho mình hỏi là mình thấy trong hình bạn có lót 1 tấm gì đó cho em nó thì phải. Cái tấm đó là gì vậy bạn? Em ủn ỉn nhà bạn được sống trong nhà thích quá nhỉ. Em nhà mình phải sống trong chuồng vì em nó hay đi WC tùm lum lắm, mình dạy hoài không được..hic..hic...

àh mình lót thãm cho nó nằm đó bạn! tại thằng ku nhà mình đi vệ sinh chỉ buổi sáng với chiều thôi nên đc ở trong nhà! cứ tới sang là dẫn nó ra cho đi vệ sinh là xong:D

tina90

Member
Cún nhà bạn xinh thế tớ thích nhất em lucky nhìn yêu thế trông em này thì khôn phải biết:love struck::love struck::love struck::love struck:

thank các bạn! lucky nhà mình củng ko biết là phốc sốc hay gì nữa:(nhưng cực kỳ khôn và thông minh!

mapkai

Bạn tậu chú Bulldog ở đâu thế! Có thể cho mình biết giá tiền và mua ở đâu kô?