• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Bruno - hậu duệ của Oliver&Agila ngoài Hà Nội.

KimCuong

Active Member
Thật vui khi KC và Balco được gặp anh Khanh và Bruno - đồng đội của Balco - ngoài Hà Nội này. Cũng thật thân tình chỉ mới có 2 - 3 buổi gặp mặt mà anh em đã trở lên thân thiết. Đúng là do lòng đam mê dòng chó Rottweiler và Vietpet đã kết nối đam mê để anh em được gặp nhau.

Xin gửi tới mọi người một vài hình ảnh của Bruno và anh Khanh nhé! :-bd

KimCuong

Active Member
Nhìn những bức ảnh này không biết trại chủ của VNRottweiler có vui không nhỉ??? :thingking: :waiting:

trung2t3c

Active Member
Bruno phát triển toàn diện và thần thái nhìn đẹp quá..........
Sau một thời gian dài ko gặp, quả là không còn nhận ra em nó ngày nào
Đúng là xứng danh chú chó "best puppy in breed"

sanka1828

Member
Chúc mừng bác Khanh có chú cún đẹp, hi vong nó sẽ càng ngày càng đẹp hơn nữa để không phụ lòng mong đợi của anh em yêu rôt
Thân gửi

phamcpc

Member
Từ nay đồng chí Balco (KC) không còn lẻ loi nữa nhé! Có thêm bạn hữu rồi! Kết thêm tình bằng hữu! Chúc mừng đôi bạn!!

_DIAMOND_1984

Ban liên lạc VP Hải Phòng
ROT

Em thích nhất hình này của Bruno, chúc mừng bác Khanh nhé,Bruno nhìn rất đẹp:-bd

Thanh_arch

Member
Chúc mừng anh Khanh (du chưa biết anh là ai, nhưng cùng niềm đam mê, em nghĩ thế nào em cũng được diện kiến bác).
Chúc mừng hậu duệ của Oliver-đẳng cấp số 1 vn ở thời điểm hiện tại-đã có thêm ở HN.
Mong rằng ý tưởng của anh KC đã nói với em sẽ thành hiện thực trong tương lai gần.

KimCuong

Active Member
Mong rằng ý tưởng của anh KC đã nói với em sẽ thành hiện thực trong tương lai gần.
Cảm ơn em! Để ý tưởng đó của anh thành hiện thực thì không thể thiếu được sự đồng lòng của các anh em. Nhất định anh em ta sẽ làm được điều này, anh tin là thế! ;) :-bd

Con Bruno này hiện tại ở đâu thế bác kc ơi, nhìn e nó rất có thần thái đó. chúc mừng gia chủ

phamhuyhoang

Active Member
người ta nuôi cún đẹp thế chứ ! ai như một số nhân vật không tiện nêu tên nuôi cún xấu quá ^_^

bevy2002

Member
Bruno''xịn'' thât! em nó được bao nhiêu tuổi rồi vậy Kim Cương? Chị nhìn bé có nét giống Honey lắm đó. Đúng không em? Tiếc là ở xa quá nên không gặp được Bruno rồi. Buồn một chút..!