• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

British Shorthair mẹ và con 1 tháng

ThangPH

Member
Chào các bạn,
tôi xin giới thiệu 2 bé mèo ALN mới được 1 tháng, rất yêu!
(mèo mẹ con nhà anh TrungAC vs mèo bố nhà Quý Núi Trúc)

ThangPH

Member
Em Béo nhà Quý khi qua nhà giao lưu. Quá đẹp trai và to béo đúng như tên của bé!

zorba_meow

Active Member
Thích bọn aln vì cái mặt béo ục ịch của tụi nó :-* nhìn mà thèm dễ sợ! :"> Đề nghị bác chủ nhà post ảnh dìm hàng con nhà bác một tí, chứ càng nhìn em lại càng mê mẩn thì chết em :((=((

Trùi ôi! Bố mẹ đẹp đẻ con đẹp mê mẩn luôn!>"< hai bé đáng yêu quá.....:x:x:x thằng Bố nhìn muốn ôm nữa T_T

ThangPH

Member
Em "Béo" nhà Quý tôi muốn mua lại bằng giá 1 em wave RSX mới mà chủ nhân vẫn không đồng ý đấy :)

Linhmu_93

Active Member
A ơi cho e hỏi, e thấy mọi người bảo nhà chú Trung AC k bán mèo phải k ạ? Vậy làm cách nào a có đc mẹ của bọn nhóc này?

phenmaleat

Active Member
CẢ mẹ và con đều xinh, đúng là hổ phụ sinh hổ tử không che vào đâu được

Gemma

Active Member
A ơi cho e hỏi, e thấy mọi người bảo nhà chú Trung AC k bán mèo phải k ạ? Vậy làm cách nào a có đc mẹ của bọn nhóc này?
Chị đăng ký cả hai năm nay mà chưa có được bé Anh Lông Ngắn nhà chú Trung đấy em ạ. Cách đây hai tháng có gặp đương sự tại Sài Gòn nhân chuyến công tác của chú ấy, thế mà vẫn chỉ nghe hứa văn hẹn thôi :(:)-w8->

Giòng giống Anh Lông Dài nhà Trung AC đúng là không lẫn vào đâu được, đúc y khuôn mẹ luôn, xinh đáo để! :x:x:x

txh1403

Senior Member
Ko thể đỡ dc,bọn mèo cái nhà chú trung cứ như đúc ý,bạn chủ thớt cho hỏi em aln nhà bạn dc mấy tháng rồi.......mai dỗi mình up ảnh con nhà mình cho bạn ngắm và so sánh nhé...như 2 giọt nước và cái đuôi hơi vằn ko lẫn đâu dc

SuperKim

Member
2 bé mèo mặt xinh quá ><", giới tính 2 em thế nào hả bạn? Bạn giữ lại cả 2 em để nuôi à?

Cái mặt cứ tròn xoe.......................................................................................