• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Boxer!!!...........Thời nay :D

hahabibi

Member
Đây hình e nó!!!!!!!
Nhìn đẹp trai bà cố!!!!!!:DMẤy bác thấy e đẹp không???tiếp nè>>>>

Mập mạp dễ thương

Em này tên CU TÈO!!!bác nào biết em này trước đây rồi thì nay e up lại hâm nóng tinh thần box nhá!!!bác nào chưa biết thì giờ biết luôn!!!!>:D<
E này tới nay vẫn còn zin nhá!!!!bác nào có thiếu nữ box dễ thương thì giao lưu nha!!!keke=))
Thân nào mọi người!!!!!!!!!:wave:

tấm chân dung chụp chưa đạt!
mình còn mấy tấm chân dung của tèo , đẹp lắm.
mà sao kéo dây xích kỷ luật dữ vậy, tội nghiệp em nó

hahabibi

Member
phải kỉ luật chứ ko thì nó lì phớt lờ lời mình sao!!!!!!!!!!!!!
Ae nào mê box vào ủng hộ e vài cái coi!!!!!!!!!!cho pt nó trở lại!!!!hehe!!!

cyber_hp

Member
Boxer đẹp quá bạn,mình cũng từng nuôi qua vài chú nhưng chưa chú nào đẹp bằng box của bạn.Bạn cho thêm thông tin về cân nặng,chiều cao nhé.Mình nghĩ sau khi mất zin em nó còn phát triển nữa.Chúc mừng bạn!

cyber_hp

Member
[/url]
Em này tên CU TÈO!!!bác nào biết em này trước đây rồi thì nay e up lại hâm nóng tinh thần box nhá!!!bác nào chưa biết thì giờ biết luôn!!!!>:D<
E này tới nay vẫn còn zin nhá!!!!bác nào có thiếu nữ box dễ thương thì giao lưu nha!!!keke=))
Thân nào mọi người!!!!!!!!!:wave:[/QUOTE]Bạn cho mình hỏi thêm chút,mình thấy avarta của Vietyen cũng là hình box của bạn phải không?Bạn mua lại àh?

trangphuong

Active Member
tấm chân dung chụp chưa đạt!
mình còn mấy tấm chân dung của tèo , đẹp lắm.
mà sao kéo dây xích kỷ luật dữ vậy, tội nghiệp em nó
Ông anh chuyển nhượng rồi à?
@ chủ topic. Nuôi cu Tèo mà để cạnh mấy cái hồ nuôi cá La Hán cẩn thận lại đúng tên Tèo đấy, lơ tơ mơ em nó cao hứng tha về cho chủ em kkf thì ???
Thấy phông hồ đoán bạn nuôi la hán.

hahabibi

Member
Cận thì khoảng 39>41kg thôi còn chiều cao thì mình chưa có mua cây thước để test:D!!!!Kaka mình cũng đang đợi cho nó mất zin đây!!!!
Kaka tha về mấy e kkf thì chủ chiên xù cho Tèo ăn nhậu luôn chứ để chi!!!trước đây mình nuôi la hán mà giờ ko còn nuôi nữa hồ còn nhiều lắm bạn nào thích thì qua mình safe cho vài cái!!!!!:D

vietyen

Member
Cận thì khoảng 39>41kg thôi còn chiều cao thì mình chưa có mua cây thước để test:D!!!!Kaka mình cũng đang đợi cho nó mất zin đây!!!!
Kaka tha về mấy e kkf thì chủ chiên xù cho Tèo ăn nhậu luôn chứ để chi!!!trước đây mình nuôi la hán mà giờ ko còn nuôi nữa hồ còn nhiều lắm bạn nào thích thì qua mình safe cho vài cái!!!!!:D
chào bạn đã khá lâu rùi hôm nay mình mới gặp lại cu Tèo nhà mình, cu Tèo trước đây mình bán cho vũ mà ko hiểu sao giờ vũ lại bán cho bạn, bạn làm ơn cho mình hỏi bạn ở đâu vậy bạn vì mình cũng muốn thăm lại cu tèo.

có tấm hình em nó khi đi học nay pót lên cho vui bạn nhé:nailbitting:

Phamcu

Cấm truy cập vì vi phạm nội quy
Biết thì biết rồi! Hâm nhưng chẳng thấy nóng j cả! Mong cho phong trào MN thật lớn mạnh sau ngày quốc khánh! Thân
Phạm Cư

hahabibi

Member
Chào vietyen hiện mình đang giữ tèo!!!Do a Vũ ko nuôi nữa nên mình bắt luôn!!!!!mình ở quận 6 ngay chợ Bình Phú!!!!Tại giờ bận quá nên trả lời hơi lâu mong ae thông cảm nha!!!

Nuiđa

Member
Đây hình e nó!!!!!!!
Nhìn đẹp trai bà cố!!!!!!:DMẤy bác thấy e đẹp không???tiếp nè>>>>

Mập mạp dễ thương

Thân nào mọi người!!!!!!!!!:wave:
Em Boxer này của bạn nhìn đẹp đấy:-bd Nhưng nhìn nó có phần béo quá và thừa cân thì phải:D Xem lại chế độ ăn và cho tập thể lực, vận động nhiều đi bạn ơi;)