• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Boxer Hải Dương

sinhngay47

Member
Hôm nay đi chơi tien post ảnh em Boxer của thành viên Hải dương hôm các bác về off

em này có bộ lông hay quá bác ơi, mà em nó cắt tai rồi phải không bác,chúc mừng bác nhé.a em nó được bao nhiêu tuổi rồi bác

Thanh_arch

Member
BOX vện nàyđẹp thật, em đã được chiêm ngưỡng hình ảnh của chú bên VD rồi. đôi tai vểnh rất ấn tượng, nhưng nếu được xén nhỏ đi tí nữa thì thật tuyệt vời, chúc mừng bác.
Tiện thể bác cho em thông tin về đàn GSD của bác KHIÊN (gần ngã tư máy sứ) nhé.

Hì hì, nhóc này là sản phẩm giữa boston terrier với boxer, cái tai của nó là dựng tự nhiên đó, tai rất to mà dựng đựơc, hơi bị hiếm đấy!

ectasy

Member
nhìn bé này hơi lạ nhỉ. hay do ảnh chụp ở góc khó nhìn . chứ em thấy thân người to mà sao chân cẳng nhỏ quá. nhìn ko cân đối. nên em hơi thắc mắc. có gì ko phải mong mọi người bỏ qua cho

sinhngay47

Member
BOX vện nàyđẹp thật, em đã được chiêm ngưỡng hình ảnh của chú bên VD rồi. đôi tai vểnh rất ấn tượng, nhưng nếu được xén nhỏ đi tí nữa thì thật tuyệt vời, chúc mừng bác.
Tiện thể bác cho em thông tin về đàn GSD của bác KHIÊN (gần ngã tư máy sứ) nhé.
Chào anh Đàn nhà anh Khiên bây giờ cũng đc tầm 2 tháng rồi em quên mất không post ảnh luôn có thờ gian em sẽ pots sau nhé:)

tosa-inu

Member
Hì mình xin lỗi trước nếu không phải bạn bỏ qua cho nhé, chú boxer này hình như lai giữa boxer và bulldog Pháp thì phải, nhìn ngộ ra phết

sinhngay47

Member
Hì mình xin lỗi trước nếu không phải bạn bỏ qua cho nhé, chú boxer này hình như lai giữa boxer và bulldog Pháp thì phải, nhìn ngộ ra phết
Mình Không phải chủ chú chó này nhưng theo minh dc biết nó cũng có máu bull

quocdohs

Member
em này của bác lười tập thể dục hay sao á, nhìn thân hình khôgn cân đối, cơ bắp cũng không nổi rõ

bibin

Member
Hình em Friend hôm Off ... Đang nuôi con mà cũng đòi đi Off
Tình mẫu tử ... Box và đàn con .

1. Bx con

bibin

Member
mình mới mua 1 chú boxer nhưng nó bi viêm phổi chữa mái vẫn ko cứu được.mấy anh chị ở havet đã rất cố gắng nhưng chú ko qua được.tôi thương chú ấy lắm vì chú ấy rất thông minh va biết nghe lời. dù rất bận việc làm ăn,nhưng tôi vẫn bỏ thời gian đưa chú đi tiêm mồi ngày.thằng Cò nhà tôi thích lắm.nó yêu Box vô cùng.thâm chí cho ăn cùng và ngủ cùng.nhưng càng cố găng chú càng yếu.hôm nọ tôi đi công tác về thấy thăng cò tôi phụng phịu.nó bảo Ba ơi con Box chết hôm qua rồi.tôi thấy cu cậu buồn lắm nhìn má thương.tôi hứa vơi nó mua cho chú boxer khác.nhưng lại nghe nói loại chó này nhiều bệnh va đề kháng yếu lăm lên tôi cũng lo.mua về lại bi chết thì tội lăm.anh chị nào am hiểu có kinh nghiệm về boxer tư vấn giúp tôi với.tôi xin cảm ơn trước
Vâng rất chia buồn với chú .
Nhưng chú ơi chú post thế này thì đâu có đúng chủ đề của topic ạ.Chú nên post đúng chủ đề để tránh hiểu nhầm ạ .
/Thân.

Chào bác! Bác có thể cho em biết cân nặng của Cô ngàng Boxer nhà bác trước khi mang thai được không ạ? Sao em thấy nó có vẻ nhỏ quá! Nếu qua hình là nhầm xin bác thứ lỗi! Thân!