• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

BomBen VnBull của che_que và trung2t3c !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

Status
Không mở trả lời sau này.

trung2t3c

Active Member
Lúc mới sanh cùng các ACE và mẹ

show dáng từ bé sao mà giống cha Baron thế

Baron lúc còn bé ở bên Thái nè

trung2t3c

Active Member
bé gái tên Moon : 20 tháng - 1 người bạn tặng sau khi "chôm" được của 1 ông sếp người nước ngoài :) :) :)

trung2t3c

Active Member
ngủ mãi ko được lang thang trên google tìm được cách gấp hình bulldog nên post tặng mọi người - nếu ai biết rồi thì thông cảm nhé

Trung hôm nay nuôi Rott luôn à . Bửa nào rảnh qua nhà trung chơi nha.

Chào thân ái và đoàn kết.

trung2t3c

Active Member
Trung cẩn thận nhé....dòm sơ thấy teppi đo đỏ ở chân trước và dưới cằm rồi đó ;)
uhm, Trung biết mà Nam, cái này là bị từ lâu rồi nhwung đang có chiều hướng giảm dần vì đang chữa bằng Ivecmertin và tắm bằng Taktic

King of bulls

Vietpet sponsor
Bửa nào chú dắt hai bé bull con qua trại tôi thăm mẹ chúng coi,
con ở gần nhà mà không đi thăm mẹ là tội bất hiếu đấy chú

Thân chào,

chúc mừng bác chuồng chó bác đẹp quá.nhìn kỹ hơn cũng có thể gọi đây là khách sạn 5 sao của cún .và đây cũng là ngôi nhà mơ ước của anh em nuôi cún.

trung2t3c

Active Member
Bửa nào chú dắt hai bé bull con qua trại tôi thăm mẹ chúng coi,
con ở gần nhà mà không đi thăm mẹ là tội bất hiếu đấy chú

Thân chào,
vụ này nghiêm trọng đây, đúng là thiếu sót thật...hôm nào phải dẫn 2 nhóc "đoàn viên" với mẹ BoBo thôi...

chúc mừng bác chuồng chó bác đẹp quá.nhìn kỹ hơn cũng có thể gọi đây là khách sạn 5 sao của cún .và đây cũng là ngôi nhà mơ ước của anh em nuôi cún.
:D:D:D thanks bạn....được khen vui quá nhưng....:blusshing: ngại

baaaadboy

Member
chắc anh không nhớ em,hôm kia lâu rồi có alo anh hỏi về bulldog được anh nhiệt tình hướng dẩn, hôm nào rảnh rỡi cho em qua tham quan mấy bé này nha

trung2t3c

Active Member
chắc anh không nhớ em,hôm kia lâu rồi có alo anh hỏi về bulldog được anh nhiệt tình hướng dẩn, hôm nào rảnh rỡi cho em qua tham quan mấy bé này nha

nhìn thấy em ôm bé bulldog cái là nhận ra ngay à....cuối cùng cũng thoả lòng sở hữu 1 bé bulldog rồi nhé...bước đầu cũng gian nan lắm...bé nhà e cần ở e lòng yêu thương, sự chăm sóc cẩn thận và lòng kiên trì..........Mừng 1 thành viên mới tham gia vào hôi yêu bulldog

byhero

trại của anh thật hoành tráng vầ rất sạch sẽ. Chúc anh luôn phát đạt trong công việc.

trung2t3c

Active Member
hí hửng đi dogshow VKA lần 1 tại nhà thi đấu Nguyễn Du

tham gia thi thố........

trung2t3c

Active Member

Cậu chủ nhỏ hồi hộp theo dõi bên ngoài..........

Maya of BomBen - bulldog cái sinh ngày 17-05-2009 chính là thí sinh bulldog trắng trong hình

trung2t3c

Active Member
"May mắn" rinh giải về cho BomBen Vnbull
Maya of BomBen số báo danh 026 : Best Bitch puppy of Breed

Status
Không mở trả lời sau này.