• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Bomb Tấn hè này PigBoi & Kitty SS 2 ...!

Khánh Nhữ

Active Member
Mình thấy mặt con chó nó giống mặt chủ nó quá nên khen đẹp thôi mà>:D< mặt nó cứ dài dài giống nhau mà.
Xin cám ơn bạn đã có lời khen, nói người hãy nghĩ đến ta, nick mới " toanh " nhỉ ..!

hanoifo

Thôi thôi việc Đã dàn xếp rồi bác hanoifo cũng đừng gây xích mích. Thân!
hi hi hi nhân tiện mình chưa có chó có khi phải mua 1 con chó của bác Khánh Nhữ để nuôi chơi thôi. Thấy loại này cũng hay hay. Mình lại thích loại chó mặt dài dài cho đẹp. Bác Khánh Nhữ còn con đực nào ko vậy?

tungnauy

Chậc , mát hết cả mặt , Không yêu đừng nói lời cay đắng bạn êi ....

Khánh Nhữ

Active Member
hi hi hi nhân tiện mình chưa có chó có khi phải mua 1 con chó của bác Khánh Nhữ để nuôi chơi thôi. Thấy loại này cũng hay hay. Mình lại thích loại chó mặt dài dài cho đẹp. Bác Khánh Nhữ còn con đực nào ko vậy?
Hẹn cuối năm nhé khi đó cặp đôi này có SS3 chắc sẽ có " mõm dài - mặt ngu " vừa ý bạn, như thế này chẳng hạn :

manh tien

Em về nghĩ mãi mà ko ra tên gì ức quá bốc bài ra con bảy bích, thôi thì anh cứ gọi nó như thế giúp em :)))))

manh tien

Anh cứ gọi là Bảy Bích đi anh ạh :)) cũng duyên, 7 là số em thích bích màu đen quá chuẩn rồi :))