• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

bingo nha em ha sinh roi

đầu tiên là chó mẹ Bingo
[url]http://upnhanh.sieuthinhanh.com/tmpimages/images[/url]

in khi đi phối

đây là tác giả của cái bầu thai này router của supper gà (A Dũng mập ) hohoho

sau đây nhân vật chính 2 bé 1 bé trai 1 bé gai tròn quay

hihihi thanks bạn hiền thèm bia quá. hôm bửa chưa giết đc trùm mà về rôi tiếc ghê

ai-armani

Member
Chúc mừng em nhe...mẹ tròn con vuông....mấy bé to kinh thiệt....màu lông đẹp nữa...có gì nhớ up hình thường xuyên nhé

ok anh ^^ nhưng anh nhớ đừng có dụ dổ con nít nhé e là trai mới lớn đừng dụ em hahaha

truongan

Member
úp chó anh tuấn anh chó đẹp quá chuc các bé mau lớn khỏa mạnh sản phẩm rauter tốt thật

úp chó anh tuấn anh chó đẹp quá chuc các bé mau lớn khỏa mạnh sản phẩm rauter tốt thật

King of bulls

Vietpet sponsor
Chúc mừng em nha, ỉn nay nhìn đẹp quá heheh..! Bầy chó con nhìn ú nù .

Thân chào,

thanks anh nghĩa
tết ở nhà a Dũng qua nhậu nha a hahah sân nhà đó nha
thanks ku An nhé

_JIMMY_

Member
chúc mừng TUẤN ANH có bầy chó đẹp nha.Tết này qua nhà TUẤN ANH nhậu thịt chó bà con ơi.hahahah

hahaha 4 xã nhiều thịt cầy lắm đó a. quan trong a dám ăn không thôi mình nuôi chó mà ăn chó thấy sao sao đó nhưng mà công nhận ngon thật