• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Bill - GSD được hỏi mua nhiều nhất của Hoàn Mời anh em xem

tony luky

Member
Chào toàn thể anh em!
Chiều nay không có nắng nhưng có cậu cháu ruột vác chiếc máy ảnh to đùng đoàng đến cho cậu Hoàn xem, tiện thể chụp vài kiểu cho cu Bill và pot lên cho anh em xem Bill sau cuộc thi tại Hải Dương đến nay có khác không? có 1 điều rằng Bill được rất nhiều Bác quan tâm và hỏi mua liên tục - Hoàn đều chối từ khéo
Ảnh Bill lúc thi tại Hải Dương

Và ảnh hiện tại ( ảnh chụp chiều không nắng nên không được nét, nếu có nắng thì màu mảng của Bill rất đẹp)

cám ơn tất cả anh em đã vào xem, góp ý để Bill ngày càng hoàn thiện hơn
Chúc Toàn thể Anh em sức khỏe và thành công
Hoàn 0986.76.73.70

tony luky

Member
Cám ơn chú Hải Âu đã ghé xem, Bill được chủ yêu quý chăm sóc đặc biệt nên có hơi quá khổ 1 chút rồi, bế lên cân đã ngoài 40kg ( hôm đi thi tại Hải Dương 35kg), Bill làm chó giống nên chăm sóc cẩn thận và phải bồi dưỡng chất để thấy cún cái đẹp là phải SUNG
Chúc chú mạnh giỏi và thành công
Hoàn 0986.76.73.70